Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > THẢO LUẬN VỀ KỸ THUẬT MÁY ĐIỆN THOẠI > SIEMENS-BENQ
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 29-05-2012, 01:11 PM
chanvietco chanvietco đang online
Senior Member

Mặc định Help! C65 bị treo không khởi động

Tôi có một con C65 hàng Nga ngố. Đang dung Vr12 hiện nay khởi động lên nhưng khi load Sim thì treo. Vẫn baó thức như bình thường. Bây giờ phải làm gì đây hả các bác? Bác nào ở HN mà làm được thì cho tôi biết nhé. Xin cảm ơn và hậu tạ!!! 0988441034.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
phuong_huy phuong_huy đang online
Senior Member

Unlock thử, nếu không hết thì nạp full lại xem sao nhé ! xử lý soft trước đã
->

amytlai amytlai đang online
Senior Member

Chao bac Haiminhk15! Tôi đã Backup được toàn bộ Data của máy nhưng vân không sử lý được. Xin được hỏi bác nạp Full thì tiến hành NTN, dùng SST hay Winswup. Tôi đã thử mò SST nhưng không biết nạp Full ở đâu cả mong bác chỉ giáo. Tôi đã thử cả Winswup nhưng cũng không được. Hiện giờ tình trạng vẫn như thế không thay đổi gì cả. Máy của tôi có cần phải Unlook không, và làm ntn? Hình như bác đã hướng dẫn Unlook trên diễn đàn rồi phải không? Tôi sẽ cố gắng tìm. Rất mong nhận được sự giúp đỡ của bác! Xin cảm ơn bác nhiều!!!!
->

tuyetha06sg tuyetha06sg đang online
Senior Member

cái pan này cũng tương tự như máy cũa em . vào mục tin nhắn là treo .ko chạy lại duoc đành nhổ linh kiện
->

giangthanh giangthanh đang online
Senior Member

nhổ linh kiện thì gay to rồi phải không bác. Em không giám nhổ mà có giám cũng không thể nhổ vì biết gì đâu mà nhổ cơ chứ. Bác có cách khác không chỉ cho em với chứ nhổ thì em chịu. Cảm ơn bác nhiều!!!
->

tranthu tranthu đang online
Senior Member

Nếu bạn dùng SST thì thử nạp thử file full này xem nhé !

C65_SwFull_ver25_lg07

Chào thân,
->

vnformosta vnformosta đang online
Senior Member

Cảm ơn bác tôi load về rồi tối nay sẽ thử xem ntn. Dung SST có cần bỏ sim vào hay không hay là không cần sim. Hôm trước tôi mò mẫm thử đủ kiểu nhưng không biết chính xác là dùng ntn. Bác chỉ dẫn những bước cơ bản cho tôi được không. Tôi đã thử cả SST và Winswup. đều không được chắc là tại Cab không đúng chủng laọi. Loại tôi dùng cắm cổng USB dùng để copy data thì được nhưng khi dùng SST or Winswup đều báo lỗi kết nối. Mong tin bác cảm ơn bác nhiều!!!
->

tanlapfireco tanlapfireco đang online
Senior Member

Cấp cứu khẩn. Sau khi chạy Full thì không lên nữa mà chỉ nháy sáng màn hình thôi. Vẫn chạy được Winswup nhưng chạy xong thì vẫn không lên. Khi chạy SST thì vẫn bật được Service mode nhưng không đọc được, chờ nửa tiếng vẫn không có ý kiến gì đành phải tắt đi. Bây giờ phải Unlook phải không các bác? Các bác cứu em với nhé!!!
->

psmvn psmvn đang online
Senior Member

Unlock phone with "Use Original Imei".
->

mickey mickey đang online
Senior Member

Unlook bằng trương trình gì bây giờ hả các bác. Bác nào có Winswup full thì cho tôi với . phong khi không Unlook được thì còn Full update với Winswup, vì bây giờ chỉ còn Winswup là can thiệp được mà thôi. Làm phiền các bác nhiều ngại quá nhưng khong biết cầu cứu ai cả đành phải phiền các bác vậy. Cảm ơn mọi người nhiều nhiều!!!
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị