Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Dòng hệ điều hành Linux
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 06-06-2012, 02:11 PM
soncuoc2003 soncuoc2003 đang online
Senior Member

Mặc định giúp em với!

máy của em mới đi bảo hành chạy lại phần mềm, mang về nhà cài lại các ứng dụng mà không thể cài đựoc, và mỗi khi khởi động lại máy thì nó cứ " installing" phải đến 5 phút mới xong. Làm thế nào để khắc phục tình trạng trên hả các huynh? nhờ các Huynh giúp đỡ cảm ơn rất nhiều.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
chanvietco chanvietco đang online
Senior Member

để cài đặt được các chương trinh bắt buộc bạn phải SIGNED chương trình đã lúc đó máy mới cho install,còn khi tắt máy và bật nguồn lên máy tự động installing đó chuyện bình thường mà bạn (tự máy install lại các chương trình gốc của máy),máy nào không vậy...huống chi máy bạn
->

phuochiep_corporation phuochiep_corporation đang online
Senior Member

Bạn thử cài phần mêm có đuôi Jar thử xem, còn mổi lần khởi dông lại DT mà nó installing 5 phút là do Bạn sử dụng lại cái thẻ củ mà trước đó Bạn chưa gở bỏ các phần mềm đã cài lên thôi, muốn hết thì format lại thẻ. con N95 của mình nó cũng như vậy ne, nâng FW lên 20 mà làm biến format lại thẻ nên mổi lần khởi dộng lại DT là nó như vậy
->

tranquangquoc tranquangquoc đang online
Senior Member

em đã format thẻ rùi, khởi động máy đã nhanh hơn nhưng mà vẫn không cài đựoc ứng dùng. cho em hỏi lại là khi em cài trên máy tính bằng chương trình pc suite thì nó báo là không cho thực hiện thao tác nghĩa là thế nào? e cài toàn duôi jav mà không đựoc . Lần trước em vẫn dùng bình thường nhưng từ khi đi bảo hành về nó không cho cài đặt là sao? mong các Huynh giúp đỡ.
->

john john đang online
Senior Member

Bạn thử vào TOOL/APP.MANAGER chon OPTIONS/SETTING Bạn se thấy nó hioện lên 2 dòng , dòng SOFTWAVE INSTALLATION thì chọn là ALL nhe, còn dong kia thì chon la off, cứ thử xem sao, nếu có thể cho mình biết bạn sử dụng DT gì để dể chỉ hơn
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị