Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > FUN ZONE > Phim cho di động
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 07-06-2012, 10:56 PM
huunghi huunghi đang online
Senior Member

Mặc định help me!!!!!!!!!!!!!!!!

em đang định mua 1 con dế sau bao nhiu ngày tích góp nhưng đang phân vân ko bít chọn con nào giữa N70 ME,N73 ME,Samsung U600.Nhờ các bác giúp dùm em vì kh1o lắm mới mua được 1 con nên phải lựa chọn cho kĩ!!!!! Thanks
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
vntsinh vntsinh đang online
Senior Member

chào ban.bạn đa lựa chọn toàn hàng U 18 rồi chỉ còn vấn đề về tài chánh thôi, nhưng theo mìn thìn bạn nên dùng con N70 thì hơn vì nó là dong s60 rất nhiều ứng dụng và phổ thông, bạn có thể tìm trương trình ở trang này hơac5 nhờ mọi người chỉ dúp nhé.chúc vui với chú dế cua mình.nếu thấy bài viết có ích nhớ nick thanks nhé ban.
->

huongttt huongttt đang online
Senior Member

Nhưng mà giữa N73 và N70 cái nào nghe nhạc hay hơn hả ban???????còn chụp hình chắc N&3 ăn chắc rùi hen
->

xnmaymytho xnmaymytho đang online
Senior Member

về âm thanh của loa ngoài thì cũng xấp xỉ như nhau thôi.chủ yếu là chất lượng của cái tai nghe ngon hay không ngon thôi
->

hoabinh hoabinh đang online
Senior Member

Chắc chắn với bạn là N73 ngon hơn N70 hẳn rồi cả về Âm thanh lẫn Camera. Nhưng ngặt 1 nỗi là hiện giờ theo tôi thì giá cả của N70 là kinh tế nhất đấy.Bạn cứ thử nghiên cứu đi nhé. Còn khi cắm tai nghe thì same same nhau thôi.
->

lamnguyenvn lamnguyenvn đang online
Senior Member

nhưng mà mình đang băn khoăn về chuyện mua đây các bác ạh.Mình nên mua hàng chính hãng của thegioididong,mainguyen hay nên mua hàng bên ngoai.Em nghe nói hàng bên ngoài giá rẻ hơn là do trốn thuế nhưng có người lại cho rằng hàng bên ngoài kém chất lượng hơn hàng công ty.Bác nào bít thì xin chỉ giúp dùm em 1 cai.Thanks
->

phuong_huy phuong_huy đang online
Senior Member

Hàng cty bảo hành 12 tháng/ hàng ngoài cũng bảo hà nh 12 tháng giá cả 2 bên bạn tự so sanh nhé còn chất lượng thì hên xui thôi bạn ơi.
->

vnformosta vnformosta đang online
Senior Member

Như TUANBAOHAN nói đấy việc lựa chọn chất lượng của máy cũng khó ra phết.Theo tôi được biết thì hàng ngoài và hàng trong có lẽ đều xuất phát từ 1 lò mà ra thôi (nói về máy mới zin nhé, còn nếu là hàng nhái, tuốt lại thì ko tính).Nếu như phải tôi thì tôi sẽ chọn hàng ngoài và mua ở chỗ quen biết là hay nhất.Còn có một cách nữa là ra hàng cầm đồ chọn mua hàng Công ty đã dùng nhưng vẫn còn bảo hành nhé, cũng okie có chăng chỉ phải kiểm tra mỗi cái MMC thôi.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị