Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > MUA BÁN - QUẢNG CÁO - THỊ TRƯỜNG > Thông tin công nghệ
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 17-01-2014, 10:39 PM
dotoi2008 dotoi2008 đang online
Junior Member

Mặc định This Week- ứng dụng nhắc nhở hấp dẫn cho iOS

This Week- ứng dụng nhắc nhở hấp dẫn cho iOS
Thứ Bảy, 1/4/2014, 5:48 PM | Người đăng : shanzi
Cùng với Any.Do và Clear, This Week là một ứng dụng nhắc nhở nổi bật dành cho iPhone. Dưới đây là thông tin chi tiết của This Week cũng như hướng dẫn sử dụng dành cho bạn!
This Week là một ứng dụng nhắc nhở, giúp bạn theo dõi các nhiệm vụ cần thực hiện của mình. Mang phong cách iOS 7, This Week sở hữu giao diện phẳng, dễ nhìn, dễ dàng khi sử dụng. Các biểu tượng của ứng dụng cũng khá đơn giản và sở hữu một phông chữ dễ đọc. Danh sách nhiệm vụ cần thực hiện của bạn được đặt ngay trên đầu, giúp bạn dễ dàng theo dõi và tìm kiếm nhiệm vụ khi cần thiết.

Thiết kế với giao diện phẳng
(Ảnh hướng dẫn sử dụng This Week)

Hướng dẫn sử dụng This Week

Những tính năng hấp dẫn, dễ sử dụng là những ưu điểm lớn nhất của This Wee. Khác với những ứng dụng cùng loại hiện có, This Week sử dụng công cụ nhắc nhở của iOS 7 như là một phụ trợ. Đồng thời, dữ liệu của bạn cũng được đồng bộ thông qua iCloud.

Bước 1: Các bạn hãy tải về This Week cho thiết bị iOS của mình tại đây

Nhấn next để tiếp tục

Bước 2: Với This Week, bạn có thể chọn thư mục danh sách công việc mà bạn muốn xem.

Danh sách công việc bạn muốn xem

Một khi bạn bắt đầu sử dụng ứng dụng, bạn có thể lựa chọn cách để bạn quản lý những công việc mình cần thực hiện theo hàng tháng, hàng tuần hoặc xem hàng ngày, giúp bạn nắm được tổng quát hoặc chi tiết từng nhiệm vụ.

Quản lý công việc theo ngày, tuần hay tháng

Bước 3: Để thêm nhiệm vụ mới, bạn hãy kéo màn hình xuống. Tiếp đến, nếu bạn muốn chỉnh sửa hoặc xem chi tiết một nhiệm vụ, bạn chỉ cần nhấn và giữ vào bất kỳ nhiệm vụ nào đó. Sau đó, bạn có thể xem chi tiết nhiệm vụ xuất hiện dưới dạng lịch của tháng.

iPhone Screenshot 2

Các nhiệm vụ sẽ được tô màu

Về cơ bản, This Week là ứng dụng sở hữu những tính năng đơn giản, giao diện gọn gàng, sẽ giúp bạn theo dõi những nhiệm vụ mình cần thực hiện một cách dễ dàng nhất. Giữa hàng trăng ứng dụng quản lý công việc, đây là ứng dụng mà bạn nên cân nhắc lựa chọn cho thiết bị của mình.

Link Download This Week cho iPhone

Các bạn có thể xem thêm một số bài viết liên quan

- 7 ứng dụng nhắc nhở tốt nhất dành cho iPhone
- 3 ứng dụng nhắc nhở bạn thư giãn mắt lúc làm việc trên máy tính
- Đánh giá Any.do - Ứng dụng hàng đầu trong việc quản lý công việc
Hãy xem bài đánh giá gốc tại : "This Week- ứng dụng nhắc nhở hấp dẫn cho iOS "
trên trang luonggiaviet.com.
Luonggiaviet.com là website đánh giá sản phẩm chuyên đánh giá smartphone, đánh giá ứng dụng và cung cấp cách sử dụng hàng trăm ứng dụng khác.
Luonggiaviet.com- Tạp chí đánh giá của người Việt
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị