Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Dòng hệ điều hành Linux
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 06-06-2012, 03:09 PM
wine wine đang online
Senior Member

Mặc định 1 vài thắc mắc về 6681 , a-e giúp dùm

Mình có 1 con 6681 xài cũng đc 1 thời gian rồi , tự nhiên bây giờ lại gặp 1 số lỗi nhỏ , a-e nào biết giải đáp hộ mình :
- Mình lưu vào máy 1 số file hình , cùng 1 đuôi là .PNG hết ,nhưng khi lưu vào máy thì lại có 1 vài hình xem đc , 1 vài hình bị lỗi , đem cắm vào máy tính thì mấy file đó cũng ko mở đc luôn ( Draw Fail gì đó ) ......Size ảnh thì ko liên quan gì , vì 1 số file ảnh size lớn vẫn coi đc , mấy file nhỏ hơn thì ko ??
_Còn mấy file nhạc cũng vậy , đều là đuôi .MP3 hết nhưng khi vào máy thì 1 số bài nghe đc , 1 số thì hay bị nhão .... ko hỉu tại sao
_Ko bít là xài chương trình nghe nhạc tải thêm vào máy , có ảnh hưởng gì ko ? ( hao pin hơn , chất lượng bài hát ?? ) .
Bạn nào bít chỉ hộ dùm nha Thx trước
->

Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị