Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Dòng Symbian S60 5th > Trò chơi
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 01-04-2013, 02:16 PM
phuong_huy phuong_huy đang online
Senior Member

Mặc định Game đỏ đen, chơi bài kinh điển số 1 việt nam

tiến lên, bầu cua, 3 cây theo cách của riêng bạn
Chào các bạn, lại bắt đầu 1 tuần mới và cũng là ngày mới để mình bắt đầu công việc tìm kiếm và chia sẻ game cho các bạn trên diễn đàn, mong các bạn ủng hộ mình và nâng cao tinh thần chia sẻ để diễn đàn ngày 1 lớn mạnh..
Tiếp nối các game trong topic này
Hôm nay mình lại gửi đến cho các bạn 1 loạt game mới nằm trong gói vipgame, hôm nay là 3 game: tiến lên, 3 cây và bầu cua
Tiến lên trong gói này là tựa tiến lên miền nam, không nhiều luật lệ dài dòng như tiến lên miền bắc, chỉ cần cao hơn là đánh được. Trong game có chế độ đặt cược tiền ảo, khá thú vị cho ai có sở thích làm đại gia
Bầu cua là 1 game mới lạ hình như chưa từng có trên di động. cái này ko phải chuyên môn nên ko biết giới thiệu thế nào cả, mọi người vào tự chơi tự rút ra nhận xét nhé, có 1 điểm nhấn mạnh là chơi trò này ko phải là chơi 1 mình mà là chơi với những người khác trên mạng nhé
3 cây: cái này thì chắc cứ học hết lớp 1, biết cộng phạm vi dưới 30 là biết rồi ko phải giới thiệu nhiều các bác nhỉ  . Có cái hay là trong game này mình cũng được chơi tương tác với những người khác trên khắp cả nước thậm chí cả ở nước ngoài, đông lắm 
Điểm mạnh của tiến lên trong Vipgame này mô phỏng hoàn toàn được như 3 cây ngoài đời, có Chương, có đặt cửa ngoài, có cướp Chương “như đúng rồi” keke
Dưới đây là hình đại diện và link download để mọi người tải về chơi nhé

Download : http://www.mediafire.com/?qhprgdno0vyqgwj
(mediafire đang lỗi, các bạn đừng bấm vào link mà hãy copy link rồi paste lên thanh địa chỉ nhé )

game danh bai
danh bai online
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị