Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Dòng hệ điều hành Linux
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 06-06-2012, 02:56 PM
dungnguyen dungnguyen đang online
Senior Member

Mặc định Thắc mắc khi cài phần mềm cho N81

Mọi người ơi cho mình hỏi cái này chút. Khi mình cài phần mềm có kèm theo key_gen thì làm sao để nhập key_gen vào. Nó không giống với PC khi mình cài thì có phần cho mình nhập, đằng này nó không có chổ nào để mình nhập key_gen hết. Các bạn có thể chỉ mình được không.

Với lại có phần mềm có kèm key_gen mà khi mình cài đặt thì máy lại báo "Chứng chỉ hết hạn..." -->> Chả hiểu gì hết.

Mong mọi người giúp đỡ. Xin chân thành cảm ơn mọi người.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
vnbcp vnbcp đang online
Senior Member

sao chả có ai trả lời mình hết vậy. Mình mới sử dụng máy có HĐH nên không rành về cái này lắm. Mong mọi người giúp đỡ
->

ngphk ngphk đang online
Senior Member

cần phải biết file ke***n đó là địng dạng nào .exe thì của máy tính còn .sis thì cài vào máy đt để lấy..khi báo chứng chỉ hết hạn thì chỉnh luì thời gian trên máy về 6 tháng - 1 năm ...đây là những điều quá cơ bản rồi..bạn nên tìm hiểu trước khi đặt câu hỏi bạn nhé..chỉ với 1 từ khóa " chứng chỉ hết hạn" bạn sẽ search ra hàng chục bài hướng dẫn đó..chúc bạn thành công
->

vimexco vimexco đang online
Senior Member

Mình có làm rồi, .exe mình có chạy trên máy tính và lấy số key rồi nhưng mình không biết làm cách nào để nhập số key đó cho phần mềm để đăng ký. Bạn có giúp thì giúp cho trót. XIn cảm ơn bạn
->

vungtau vungtau đang online
Senior Member

Chọn vào bảng key trên pc,sau đó đánh số IMEI lên và Generate là ra code phù hợp với số imei bạn đưa lên thôi mà.
->

xuanhoahcm xuanhoahcm đang online
Senior Member

mình nghĩ anh Hung đã hiểu nhầm ý của davick , ý bạn ấy là nhập key vào chổ nào của chương trình bạn ấy cài trong điện thoại, bạn davick phải nói rõ là chương trình đó là chương trình gì mới được chứ
->

vungtauvp vungtauvp đang online
Senior Member

bạn nên nói rõ là pm gì..vì ko có pm nào giồn pm nào cả..nhưng thường thì khi mở chương trình nó sẽ bắt bạn Register ( hoặc buy and unlock ,hoặc serial key bạn chọn vào đó và nhập key là xong..
->

ctyxdcaosu ctyxdcaosu đang online
Senior Member

Mod t.al0v3t nói đúng đấy bạn,bạn mở chương trình rồi tìm trong đấy xem phần Register hoặc buy and unlock hoặc serial key,bạn vào đó rồi bạn nhập key vào là ok,mà tốt nhất là bạn nên tìm người nào bạn quen rồi nhờ hướng dẫn cho 1 chút,mình đảm bảo là chỉ 1 tiếng đồng hồ sau là bạn sử dụng ngon lành :grin:
Còn khi bạn cài đặt thì máy lại báo "Chứng chỉ hết hạn..." thì bạn chỉ cần chỉnh lại thời gian trong máy của bạn là xong,mình toàn chỉnh xuống từ 1 đến 2 năm,còn nếu bạn không muốn cứ fải chỉnh đi chỉnh lại thời gian thì bạn Hack phone đi,Hack phone xong không ảnh hưởng j đến máy mà còn không bao giờ bị gặp trường hợp báo "Chứng chỉ hết hạn..." khi cài bất cứ phần mềm nào cả,bạn vào link nè mà xem hướng dẫn Hack phone nè,chúc vui vẻ :grin:
http://www.thienlong.org/forumvn/showthread.php?t=80493
->

mktkimthanh mktkimthanh đang online
Senior Member

Mình cũng đang tiến hành hack phone và đang cài phần mềm E-Plorer. Nó có kèm theo key. Mình làm đầy đủ các bước cài đặt phần mềm vào máy và nhâp IMEI để lấy key luôn rồi. Mà có thấy phần mềm yêu cầu nhập key gì đâu. Nên chả biết nhập vô chổ nào. Chính vì thế mà E-Plorer cũng chả chạy được luôn. Ngoài E-Plorer còn có một số phần mềm như phần mềm xem film mà một số phần mềm có kèm key. Đúng là phải có ai đó hướng dẫn mình 1 tiếng đồng hồ mình mới biết nỗi. huhu
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị