Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > THẢO LUẬN VỀ KỸ THUẬT MÁY ĐIỆN THOẠI > MOTOROLA
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 28-05-2012, 02:44 PM
sonkimhn sonkimhn đang online
Senior Member

Mặc định A1200 Máy bị chết sau khi cài theme - Cứu giúp em với

A1200 Máy bị chết sau khi cài theme - Cứu giúp em với
Cứu em với mấy anh chị ơi !
Em có cái moto A1200 có FW 44P
Em đọc trên Mototheme.com và cài theme theo hướng dẫn thì làm được hết, nhưng đến khi cài theme “blacy” thì bị lỗi, máy chỉ khởi động đến màn hình welcome của cái theme rồi đứng ở đó luôn (em tháo pin đợi 30 phút rồi gắn vào thì nó cũng vẫn bị như vậy), em cố gắng flash lại máy theo hướng dẫn thì không được mặc dù đã tải RSDlite 2.7 và đã thử RSDlite 3.2 nhưng vẫn không được, em tải 3 cái Firmware trên diễn đàn http://vllp.sourceforge.net và flash vẫn không được (chắc tại không biết cách flash) gìơ chỉ biết đến diễn đàn mong được mấy anh giúp đỡ.
Em muốn hỏi:
-Máy em phải cài firmware nào (nếu có mấy anh cho em xin 1 bản luôn nha) (Lúc trước khi máy chết có nhấn WWW008W thì thấy hiện lên cái hình có cái chữ 44P ở cuối dòng thứ hai)
-Em cài RSD 2.7 và 3.2 nó nhận ra cái máy của em là như vầy (hình 1 và 2), hình như như vậy là RSD chưa nhận được phone đúng không ạ ? (Em đã cài driver cho máy bằng cái file motpcsdrivers.rar tải được trên diễn đàn motorolafans.com).
Xin cám ơn đã đọc tin này.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị