Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Blackberry > Ứng dụng
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 25-11-2017, 11:56 AM
anhtam3244 anhtam3244 đang online
Junior Member

Mặc định Aimersoft Video Editor 3.6.0.1 - Phần Mềm Chỉnh Sửa Video Chuyên Nghiệp

Aimersoft Video Editor 3.6.0.1 - Phần Mềm Chỉnh Sửa Video Chuyên Nghiệp

Aimersoft Video Editor là một chương trình chỉnh sửa video dễ sử dụng nhưng rất mạnh mẽ. Nó cho phép bạn tạo ra bất kỳ bộ phim hay dự án nào từ tập tin video, âm thanh và hình ảnh chỉ với vài cú nhấp chuột. Với Aimersoft Video Editor, bạn có thể tạo ra bộ phim có cái nhìn chuyên nghiệp với nhiều hiệu ứng phong cách, nhạc nền, vv để làm khán giả thích thú và chia sẻ chúng với thế giới.
Một số tính năng chính:
Tạo phim dễ dàng
Việc tạo ra một bộ phim của riêng bạn trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết với Aimersoft Video Editor. Với không gian làm việc dễ sử dụng, bạn sẽ hoàn tất mọi việc nhanh chóng và dễ dàng. Các định dạng media được hỗ trợ, bao gồm: AVI, WMV, MP4, MOV, JPG, BMP, MP3, WMA và nhiều hơn nữa. Vì vậy, cho dù đó là video, âm thanh, hình ảnh tự chế hoặc được tải về thì chỉ cần kéo và thả nó vào chương trình. Trong khi đó, tất cả thao tác chỉnh sửa khác cũng được hoàn tất nhờ tính năng kéo và thả đơn giản. Ngay cả khi bạn là một người dùng máy tính nghiệp dư và lần đầu tiên tạo phim thì có thể kiểm soát mọi thứ thông qua một giao diện trực quan và chuyển tập tin media sang bộ phim bắt mắt chỉ trong vài phút.
Chỉnh sửa tập tin media của mình
Các tính năng chỉnh sửa phổ biến cũng được cung cấp để cho phép bạn tùy chỉnh bộ phim của mình.
. Bạn có thể sao chép và dán đoạn video
. Trim video để lựa chọn đoạn clip mình yêu thích
. Cắt video để loại bỏ viền đen
. Chia tách video thành nhiều phần
. Trích xuất âm thanh khỏi tập tin video
. Xoay video/hình ảnh
. Thiết lập độ tương phản, độ sáng, độ bão hòa
. Tăng tốc độ video/audio
. Điều chỉnh âm lượng
. Thiết lập hiệu ứng Fade-in/out
. Thêm bản ghi nhớ giọng nói
. Thêm tập tin âm thanh nền
. Thêm hình mờ văn bản
Nhờ đó giúp bạn cá nhân hóa tập tin media của mình và đạt được hiệu ứng tổng thể tốt hơn. Tất cả công việc sẽ được hoàn tất chỉ với vài cú click chuột.
Tối ưu hóa bộ phim yêu thích của bạn
Một điều hiển nhiên đó là các công cụ video nên cung cấp nhiều chức năng chỉnh sửa video. Hiện tại, Aimersoft Video Editor đi kèm với hơn 50 hiệu ứng đặc biệt và 50 hiệu ứng chuyển tiếp để giúp bạn cung cấp một cái nhìn chuyên nghiệp cho video và ảnh. Ngoài ra, bạn còn được phép tạo ra một hiệu ứng ảnh trong ảnh để giới thiệu câu chuyện của mình. Bên cạnh đó, nhờ áp dụng hiệu ứng intro/credit, bạn sẽ cải thiện video sang một cấp độ mới. Một vài hiệu ứng hữu ích như: Flash và Hold, Tilt-Shift, Mosaic, Face Off, vv cũng được cung cấp.
Chia sẻ tác phẩm video của bạn ở bất cứ đâu
Xuất video sang nhiều định dạng phổ biến
Bạn có thể lưu video của mình ở nhiều định dạng phổ biến khác, bao gồm cả: MP4, MOV, AVI, WMV, FLV, MKV, 3GP và nhiều hơn nữa để xem ở bất cứ đâu.
Chuyển video sang nhiều thiết bị di động
Các thiết lập video có sẵn cho iPhone, iPad, iPod, điện thoại thông minh, PSP, Xbox 360, vv cũng được cung cấp. Điều này có nghĩa bạn có thể lưu video để phát trên nhiều thiết bị di động một cách trơn tru.
Tạo và chia sẻ video trên YouTube & Facebook
Đã đến lúc bạn cho gia đình và bạn bè thấy tác phẩm video của mình. Đơn giản, chỉ cần nhập thông tin YouTube hoặc Facebook được yêu cầu và bạn có thể trực tiếp upload hoặc chia sẻ chúng trên mạng xã hội.
Lưu và ghi sang đĩa DVD
Việc ghi tác phẩm của bạn sang DVD không chỉ là một cách tuyệt vời để lưu giữ video mà còn là món quà tuyệt vời dành cho những người thân yêu của mình. Giờ đây, bạn có thể ghi video sang đĩa DVD làm quà tặng và xem nó trên đầu phát DVD hoặc TV một cách thoải mái.
Hướng dẫn cài đặt và sử dụng
Bước 1 : Tải và cài đặt

Link dự phòng

Key
Licensed e-mail: dim1289@yahoo.com
Registration code: BCE2A458499AAA5D45820A9454560438
Licensed e-mail: bidjan@ziggo.nl
Registration code: 08EE566E756E2C59410A777B3F3E520B
Crack

Hướng dẫn sử dụng

Điền key bên trên vào nhé

Sau khi điền key xong, bạn tắt phần mềm đi sau đó giải nén file crack bên trên về. Copy 2 file đó vào thư mục cài đặt của phần mềm là được !

Nhấn Export để xuất phim

Gửi email bài đăng nàyBlogThis!Chia sẻ lên TwitterChia sẻ lên Facebook

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị