Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Windows Mobile™ Pocket PC > Chia sẻ kinh nghiệm
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 23-04-2013, 04:33 PM
ladacosales ladacosales đang online
Senior Member

Mặc định Xin mod cho em vài ngày (mất 904sh)

Tình hình là em có 1 con 904sh softbank, hôm trước để trong cặp ở trong lớp giờ ra chơi bị ai đó lấy mất. Lúc đầu thì nghĩ có ai đó nghịch đem giấu vì khi gọi thì vẫn đổ chuông (đang ở trường nên để chế độ rung) nhưng sau đó thì vẫn ko thấy ai trả. Em đã nói thầy giáo để thầy nói lại với lớp, hôm sau có người nhắn tin đến nói là đã nhặt đc (sau hôm bị mất máy 2 ngày, nếu thật sự nhặt đc thì đáng lẽ phải liên lạc từ lúc em mới mất). Người đó nói là có người muốn mua máy với giá 1tr5 (hơi mất mặt softbank 904sh navi!). Em là học sinh ko thể muốn là có ngay nhiêu đó tiền đc, nên xin các anh các chị xem thử có ai rao bán 904sh navy ko phụ kiện mà phần inox sơn màu bạc với sợi dây nhựa của nắp thẻ nhớ bị đứt thì đó là đt của em. Ko thì xin ai rảnh hãy gọi vào số 01688723334 xem nếu có ai bắt máy thì thu âm giọng nói lại giùm em (vì lần này chỉ có người trong lớp nên em sẽ nhận ra giọng nói), còn ko thì đến phần "answer call" thì tắt máy đừng để lại lời nhắn gì cả nếu ko thì người đó sẽ nghi ngờ em ngay.
Nếu ai có thông tin gì xin liên lạc ngay với em qua số 097 6666 765.
Xin cảm ơn vì đã xem bài!
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Cũ 23-04-2013, 04:33 PM
marinehubvn marinehubvn đang online
Senior Member

Chia buồn nhé. Nhưng khả năng lấy lại được là rất ít đấy
->

Cũ 23-04-2013, 04:34 PM
ptscdn ptscdn đang online
Senior Member

chia buồn với em! mà em ở khu vực nào vậy?cho ae biết để có gì còn giúp
->

thao thao đang online
Senior Member

lại gặp bọn ác nhân, chúc bạn tìm lại được em nó
->

truong3an truong3an đang online
Senior Member

Chia buồn cùng bạn, thời buổi này thạch sanh ít lắm bạn ơi nên khả năng tìm lại được mong manh lắm
->

norfolk norfolk đang online
Senior Member

em ở quận 1 nhưng trường em ở quận 3, thanks các anh chị đã chia sẻ. Quên mất 1 chuyện là khi mới mất em gọi vào số kia thì thấy chuông reo mãi nên nghĩ nó ko biết nút tắt nguồn vậy nên hôm qua em tới trường thử 1 bạn em nghi ngờ là nói cho bạn ấy biết cách tắt nguồn thì đúng tối hôm đó về gọi thử thì máy đã tắt rồi, với lại bạn đó cũng hay mượn máy của em nhắn tin nên biết đc cách viết dấu cách của 904sh, mà khi người giữ máy em đã nhắn tin bằng số đt đó viết tin nhắn rất nhanh nghĩa là đã quen cách nhắn tin ấy rồi. Rồi khi em nói là để trong cặp thì bạn ấy cứ nhất quyết nói là thấy em bỏ vào túi mang về trong khi 1 bạn khác lại nói là thấy em bỏ trong cặp mà em cũng nhớ rõ là như thế. Vậy cho em hỏi là em có nên nghi ngờ bạn ấy ko vì dù sao thì cũng học chung với nhau gần 1 năm.
->

thachbich thachbich đang online
Senior Member

Bạn nên "để ý" một cách "tinh tế" người bạn này. Chưa có gì chắc chắn nên đừng quá nôn nóng kẻo "mất cả chì lẫn chài".
->

psh psh đang online
Senior Member

Chia buồn cùng em gái.
Còn chuyện bạn bè trong lớp thì cũng khó xử thật. Nên để ý nhưng đừng lộ liễu quá.
Chuyện này em hỏi mấy ng trực nhật coi bữa đó giờ chơi ai lên lớp. Thường ng lớp khác ko đc vào lớp em đúng ko.
Anh nghĩ thì là ng trong trường thôi, 90% là người trong lớp.
Mà sao lúc đấy em bị mất ko báo ngay để kiểm tra cặp. Mất lòng trước đc lòng sau, cái máy giá trị đâu nhỏ. Bạn bè sẽ hiểu mà
->

nhatlinhdn nhatlinhdn đang online
Senior Member

thanks anh và anh levin nhiều lắm, hôm đó gần như cả lớp em đều ra hành lang chơi (ngay trước cửa lớp nên thấy ko có bạn nào ngoài lớp vào nên 99% là trong lớp), chỉ có vài bạn ở lại thì đều ko để ý với lại tới khi về nhà em mới phát hiện mất, bực cái nữa là em để con 904sh ở trong 1 cái túi có cả jack chuyển lẫn tai nghe cx300 rồi đã thế người ấy còn thuận tay lấy cả cái kim từ điển để ở ngăn gần đó ~X(
Cái mà pótay nhất là ngày 2/2 1 bạn khác trong lớp em cũng mất đt với tình huống y như thế 2/3 đến em mất nên cả lớp em đang đồn là có thể 2/4... mất thêm cái nữa.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị