Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Dòng Symbian S60 > Chia sẻ kinh nghiệm
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 18-04-2013, 04:04 PM
hamasco hamasco đang online
Senior Member

Mặc định con QD của em ăn nguồn kinh quá!

mấy hum nay nó ăn pin kinh khủng luôn. vừa tối hum qua sạc đến hum sau đến lớp vào web một tý mà đã báo pin yếu rồi. e thử lắp vào máy khác thì vẫn còn pin nhiều. cứ lắp lại vào máy mình thì y như rằng báo yếu. hum nọ em có bung máy ra để chế pin cmos theo như bác phú chỉ không biết có ảnh hưởng gì đến mạch kô vì lúc gỡ quả pin cũ ra thì bị mất cái chân hàn nên em đã dùng đầu tua vít cào cào chỗ cái chân ấy không biết có ảnh hưởng gì kô? bác phú và các bác cho em lời khuyên vụ này với!hiccccccccccccccccccc!
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
vigamex vigamex đang online
Senior Member

Bạn sử dụng pm Remove Fonts xóa font hiện tại trong máy [nếu có cài font tiếng Việt hoặc các font kiểu] sau đó format lại máy = lệnh *#7370# code 12345 đối với Ngage Classic và format 4 ngón *+3+Call+power giữ đến khi hiện chữ "Formatting..." [ver.4.60] hoặc dùng mã lệnh như trên đối với ver 4.15.
Tôi nghĩ máy bạn chỉ bị virus thôi. Test thử rồi báo kết quả cho tôi nhé!:-?
Nhớ format thẻ nhớ bằng PC rùi format lại bằng ngage nữa nhé!
Thân!!!@};-
->

shinota_yuki2000 shinota_yuki2000 đang online
Senior Member

em nghĩ do phần cứng thôi chứ phần mềm thì chưa chắc đâu từ hôm tậu kon 1G zin mới đến giờ em chưa phải 4mat máy hay thẻ lần nào cả.lúc nãy em bung máy ra thấy có 2 cái cục đen đen ở đoạn giữa giữa main bị sùi chảy ra lan sang cả mấy con trở bên cạnh chắc kiểu này kon vợ em die quá.nhưng từ lúc ráp lại đến giờ nó lại ko báo yếu pin nữa mà cứ báo căng đét lạ thật!:-s:-s:-s:-sliệu có phải nó đang hấp hối ko?
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị