Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > MUA BÁN - QUẢNG CÁO - THỊ TRƯỜNG > Khu Vực Quảng cáo
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 17-05-2017, 11:17 AM
lequocvuong1511 lequocvuong1511 đang online
Junior Member

Mặc định Những Màu Son Tom Ford Đẹp Nhất Của Hãng Khiến Chị Em Say Đắm

Chào các bạn gái xinh đẹp! Đối với phái đẹp son môi là một món đồ trang sức không thể thiếu trong công cuộc làm đẹp phải không nào. Son Tom Ford là dòng son môi cao cấp thời thượng hàng đầu thế giới của Mỹ đang làm mưa làm gió trên thị trường mỹ phẩm hiện nay. Mỗi thỏi son môi của Tom Ford luôn đươc phái đẹp rất yêu thích bởi thiết kế son đẹp nhất thế giới cùng chất son mềm mượt không có hãng son môi nào sánh kịp. Nhưng đã bao giờ các bạn gái quan tâm tới việc trong bảng màu Son Tom Ford màu nào đẹp nhất chưa? Chắc chắn là các bạn chưa biết phải không nào? Mình cũng đoán vậy nên hôm nay mình sẽ có một bài viết chia sẻ với các bạn về việc đánh giá xem trong bảng màu son tom ford màu nào đẹp nhất nhé.

Son Tom Ford Flame

Mang trong mình sắc màu cam tươi tắn, trẻ trung đầy cuốn hút. Son Tom Ford Flame khiến cho phái đẹp phải thích thú ngay từ những cái nhìn đầu tiên. Chỉ ngay sau khi lên môi với màu son này chắc chắn làn môi của các chị em sẽ đẹp hoàn hảo, quyến rũ không thể cưỡng lại. Đặc biệt màu son không hề kén da vì màu cam có thể làm sáng bừng gương mặt, chính vì thế Son Tom Ford Flame chính là một món quà tuyệt vời nhất cho những bạn gái có tone da hơi ngăm đen.

Son Tom Ford Paradiso

Son Tom Ford Paradiso là màu hồng tươi pha chút nhũ vàng nữ tính thuộc dòng Son Dior Lip Color Sheer và được đánh giá là một trong những thỏi son hot nhất trong bảng màu son Tom Ford bởi thiết kế sang trọng đẹp nhất trên thế giới cùng sắc hồng tươi nữ tính, đầy cuốn hút. Từ xưa đến nay màu son hồng luôn là một trong những màu son luôn được phái đẹp rất yêu thích cho dù xu hướng về màu son có bị thay đổi theo xã hội hiện đại. Cũng chính vì lí do đó nên Son Tom Ford Paradiso được đánh giá là một trong những màu son hot nhất trong bảng màu son của hãng khiến chị em phải chao đảo.

Son Tom Ford Sweet Spot

Son Tom Ford Sweet Spot có tone cam nhẹ hơn so với màu Son của Tom Ford Flame nhưng son vẫn có những nét cuốn hút rất riêng biệt. Mới đầu khi đi mua màu son này mình cũng hơi lo lắng vì không biết màu son có hợp với mình mà ở ngoài hãng thì đâu có được test thử vì là dòng son hàng hiệu mà. Nhưng các bạn biết không khi đánh son lên môi thì quả thực mình vô cùng ấn tượng với màu cam nhẹ của Son Tom Ford Sweet Spot, màu son lên môi nhìn xinh lắm các bạn ạ. Sẽ thật là tuyệt vời nếu các bạn kết hợp màu son với những chiếc váy lộng lẫy, nữ tính chả hạn chắc chắn bạn sẽ trở thành nàng công chúa đầy kiêu sa trong ánh mắt của mọi người.

Son Tom Ford Ruby Rush

Được mệnh danh là biểu tượng của sự quyến rũ với màu đỏ tươi đầy nóng bỏng, cuốn hút. Từ xưa đến nay màu son đỏ luôn được mệnh danh là nữ hoàng kiêu sa của các màu son chính vì thế nên nếu các bạn gái vẫn còn bận tâm suy nghĩ về việc bảng màu son Tom Ford màu nào đẹp nhất thì Son Tom Ford Ruby Rush chính là sự lựa chọn hoàn hảo dành cho các bạn. Với tone đỏ tươi đầy lôi cuốn của Son Tom Ford Ruby Rush các chị em chỉ cần đánh nhẹ một lớp son mỏng cũng đã đủ tự tin bung lụa rồi. Đặc biệt màu son này không hề kén da từ những bạn gái có tone da trung bình đến những bạn gái có tone da trắng đều phù hợp nhé.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị