Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Dòng Symbian S60 3rd > Chia sẻ kinh nghiệm.
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 10-04-2013, 02:29 PM
davidminhtang davidminhtang đang online
Senior Member

Mặc định Down Firm N73 Bị dead phone

Các bác cứu em với. Em thử down Firm của N73 mọi việc OK. đúng theo như các bác nói. Nhưng đến khi reboot lại không thể lên được nữa. Đến bây giờ vẫn không thể boot được. Cứ đến hiện chữ NOKIA là lại tắt. Máy em bị thế là sao? và ở Hà nội có chỗ nào sửa được các bác nhỉ. Giá mềm tí các bác nhé. Cám ơn các bác nhiều!
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
petrosetco petrosetco đang online
Senior Member

Bạn thử format bằng 4 nút nguồn+gọi+3+# nó sẽ tự khởi động lại thôi. Mình nghĩ bạn cũng không cần up FW mới cho N73 làm gì vì nó cũng không cần thiết lắm đâu nếu như up FW liên tục thì máy của bạn sẽ nặng lắm.
Chúc bạn vui vẻ
->

saigon3mega saigon3mega đang online
Senior Member

dia kỉu này dù có 4mat 8 nút củng hok lên dùng JAF up lại FW , check vào ô DEAD PHONE với FW cùng FW lúc bị die là ok thôi
->

Cũ 10-04-2013, 02:30 PM
thanh-hoa-co thanh-hoa-co đang online
Senior Member

Em 4 ngón rồi nhưng không được. Dùng JAF rồi không được. Có bác nào biết ở HN chạy lại rẻ rẻ khổng? EM up lên có nhiều cái không cần thiết như mobile TV nên chạy năng máy mới down xuống nên mới chết đó chứ
->

psmvn psmvn đang online
Senior Member

Mình cũng từng bị giống bạn và mình chỉ hướng dẫn thế này. Làm theo hay ko tùy bạn!
Mình đã từng dùng JAF mất 2 ngày ko có kết quả gì ( 2 ngày này ko thể nào diễn tả bằng tâm trạng và tiền được ) Bạn kiếm tiệm nào gần nhà mà lớn nhất rồi xem giá thế nào? Rồi nếu được ngồi chờ người ta plash lại luôn! Trước khi đem máy đi nhớ dùng máy ảnh chụp lại ốc vít và tem lại nhé! Giá cả tùy nơi chênh lệnh rất ít nhưng gần nhà vẫn lợi hơn ( có gì thì dễ hơn và đỡ tốn xăng hơn ).
->

tanxuanda tanxuanda đang online
Senior Member

Em muốn kiếm tiệm nào uy tín một tí. Chứ không thì chết. Vì thế mới lên đây hỏi anh em. vì anh em trên 4rum mình có nhiều người có của hàng mà.
->

hailonghs hailonghs đang online
Senior Member

Không có gì đâu mà sợ hải bạn ạh ,Flash lại thôi trong vòng chưa tới 10 phút là ok. Theo mình bạn nên kiếm tiện nào gần nhà có BOX là Flash chứ có sửa chửa gì về Phần Cứng đâu mà lo ..
->

tdcoilfield tdcoilfield đang online
Senior Member

Nhưng đưa ra tiệm thì ai biết họ làm gì con máy của mình. Nên mới cần tiệm uy tín bác ạ. Được nhất là tiệm của mấy anh em 4rum mình thì càng yên tâm
->

ptcs.han ptcs.han đang online
Senior Member

chậc , cứ sợ ng ta luộc thì con fone vẫn DIE 1 cục đó thôi . Cứ ra kiu ng ta flash lại , ng ta có box mà bạn . Flash nhanh lắm . Mà củng bèo nữa , 50k -> 100k tùy chỗ thôi . Cứ thấy tiệm nào to to mà vào :d hoặc vào chỗ BH của Nokia xem thử
->

nhatlinhdn nhatlinhdn đang online
Senior Member

Hình như bây giờ không có giá thế đâu. Bác biết chỗ nào ở HN bảo em với.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị