Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > CÁC THIẾT BỊ DÀNH CHO KỸ THUẬT > Thiết bị - Box - Dongle
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 10-06-2012, 05:30 PM
vungtau vungtau đang online
Senior Member

Mặc định Cấp cứu gấp

Mình mới mua 1 cái đầu đọc thẻ.Về nhà gắn vào vi tính thì kếy nối đc,nó hiện ra ổ đĩa F.Nhưng khi mình bỏ thẻ nhớ vào thì click vào ổ F kg đc,máy kg nhận ra thẻ.Vậy đầu đọc thẻ của mình bị gì,mình đã lắc lắc cái thẻ mà vần kg đc.Các bạn giúp mình với,các bạn chỉ rõ giùm mình nha.Mình cám ơn nhiều
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
huunghi huunghi đang online
Senior Member

xem lạ đuôi thẻ thử bạn,nếu là thẻ lớn trực tiếp tiép xúc với đầu đọc thẻ thì bạn thay cái khác có nhận ko,thay thẻ khác nữa,đôi khi bị thẻ nữa đó bạn
->

vietnam1 vietnam1 đang online
Senior Member

Hey,i sell AUTO tools BMW GT1 DIS V56 this one 100% brand new never used also good condition very good auto tools,at present i want to ask $880,buyer pay shipping.BMW GT1 Fit all type of computers,not only IBM T30!BMW group tester one (GT1) is offered to the aftermarket in the same specification that is currently supplied to BMW franchised dealers. It is special-purpose tool of BMW Series.Gt1 is supplied with a Pentium based laptop PC on a Windows platform connected to a high specification communications and measurement interface if interested let me know via my email to get pic.Payment:+3.9%paypal,T/T,WesternUnionContact with me by funk0595(at)hotmail.com or call +86-755-21912556 but i choose email.Website: www.86electron.com Skype:jason0595
->

phuochiep_corporation phuochiep_corporation đang online
Senior Member

Trước hết bạn kt lại xem chính xác cái thẻ còn ok kg? Có nhiều trường hợp thẻ còn xài ok trên mobile nhưng PC kg nhận đó, vì vậy nên thử cái thẻ khác xem sao. Nếu cho thẻ vào mà đèn led trên ổ thẻ cháy thì đã nhận đc thẻ. Nếu đèn cứ chớp hoài mặc dù chưa copy dữ liệu qua lại thì thẻ đã hỏng.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị