Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > LÝ THUYẾT ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG > CÁC HỆ THỐNG MOBILE KHÁC
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 08-06-2012, 11:44 PM
amytlai amytlai đang online
Senior Member

Mặc định các bác ơi ! giúp em với !

các bác ơi ! làm sao mà khi em cài themes cho Nokia E51 lại ko đc nhỉ? nó toàn báo lỗi thôi ! em có chỉnh lại ngày giờ trong máy rồi mà ! themes thì hoàn chỉnh ko bị lỗi gì cả. thế mà cài vẫn ko đc !
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
ctydongnama ctydongnama đang online
Senior Member

trước khi cài đặt THEMES bạn phải SIGNED ra trước đã nhé,sau khi SIGNED xong lúc đó máy mới cho INSTALL,chúc vui
->

henry_le1 henry_le1 đang online
Senior Member

bác ôi ! bác có thể nói rõ cho em đc ko ạ ! sao lần nào bác cũng bảo phải Signer mới đc thế ạ ? mà có bài bác bảo phải đăng ký trên trang symbian mà em đăng ký có đc đâu ! em có down về soft của bác Nguyenphucondao hay phết, có cả phần Singer, nhưng em vẫn ko biết dùng ra làm sao cả ! bác có thể nói rõ cho em đc ko ạ ! làm cách nào để singer đc ạ ! mong bác chỉ giáo gấp !:mrgreen:
->

thanhlong_company thanhlong_company đang online
Senior Member

đúng là dòng máy mang hệ điều hành S60.3rd trước khi cài đặt 1 chương trình nào đó bạn phải SIGNED trước khi cài đặt nhưng (không phải chương trình nào cũng bắt buộc phải SIGNED nhé bạn),còn nếu bạn không thể tự SIGNED được chương trình thì bạn có thể vào LINK này post bài nêu rõ yêu cầu cần SIGNED chương trình gì và đưa số IMEI phù hợp với máy lên anh em sẽ làm giúp bạn nhé,chúc vui
LINK:http://www.thienlong.org/forumvn/showthread.php?t=58842
->

thanhlongsctb thanhlongsctb đang online
Senior Member

Bạn thử kiểm tra lại cài đặt máy điện thoại của bạn xem đã đúng như thế này chưa nhé:
Vào Tools/App.mgr/Options/Setting/Software installation-chọn "All", Online certif. check - chọn "off" rồi thoát ra cài thử lại theme xem sao? :grin:
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị