Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Dòng Motorola
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 06-06-2012, 08:26 PM
hlfumiture hlfumiture đang online
Senior Member

Mặc định Nơi giải đáp thắc mắc apps post ở đây !

Tui xin hỏi một câu này. Hơi sai box nhưng mong các bác giúp.
Tui đặt chế độ khóa bàn phím cho 6300 mà khi mở phải có pass. Dòng này nó dùng luôn code của máy làm pass mở khóa rồi đổi pass (không còn là pass mặc định là 12345 nữa). Sau đó khóa bàn phím lại.Tiếp theo (giả vở như quên code) tui xài thử Master code để xem nó có khôi phục mã mặc định không (vì đã test trên 3230 rồi).Kết quả là thử cả 3 mã:12345, mã đã đổi và master code vẫn không thể mở được bàn phím nữa. Tháo pin ra, bật lại nhưng nó vẫn ở chế độ đó.
Không biết có phải nó bị loạn code không nữa nhưng chỉ biết tui mất 80k cho hàng sửa điện thoại.
Bác nào biết Master code có dùng được cho dòng S40 không (cụ thể là 6300). Nếu dùng được thì sao lại bị lỗi như trên ???
Cảm ơn nhiều.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
hoanggiatimber hoanggiatimber đang online
Senior Member

Hjx hjx .... chả là c0n 6300 kủa em .....T~T ngick ngợm thế nào mừ giờ hem vào đuợc thẻ nhớ nữa .... Hjx hjx .... làm ơn có ai lấy lại hộ em với ..... Thansk truớc nha ^^!
->

dogothanhhien dogothanhhien đang online
Senior Member

Các bạn vui lòng post đúng chổ . Thanks !
->

huunghi huunghi đang online
Senior Member

hi hi no bi loan code do bạn để khoảng 1h nhập lại đúng mật mã là nó vô lại thôi còn mới đầu nhập sai một lần thì lần thứ hai bạn nhập đúng nó cũng báo sai
->

alex.chan alex.chan đang online
Senior Member

mình có 1 thắc mắc nhờ các bạn giúp giùm.làm sao phát nhạc nhanh trong nokia 5610 mà vẫn nghe tiếng (để biết mình muốn dừng chỗ nào).Bởi vì mặc định là ko có nghe được,nó chạy ngắc quãng nhưng hôm trước mình nhấn làm sao mà vẫn nghe được nhưng quên cách nhấn mất tiêu rồi .Thanks
->

forimex forimex đang online
Senior Member

Bạn dùng NSS mà fomart lại máy là ok. Mình thử qua 3500 rồi, dc lắm. Vào phần Tools/Factory Setting/Full Factory/Reset là dc.
->

songgiangco songgiangco đang online
Senior Member

các bác cho em hỏi cái 3310c có thể cài mật khẩu cho tin nhắn ko các bác????????????
->

truong3an truong3an đang online
Senior Member

hehe,to moi bi cai truong hop nay ngay hom qua.Thang ban nghich the nao ma con 5610 cua minh (da cai phim bao ve)...khoing chap nhan ma bao ve (du la ma dung)..Tưởng là máy hỏng,phải ra tiệm fomat lại.Ai dè may đâu có thằng bạn đã bị kí này rồi.thì ra là 3 lần nhập sai mã số.Nó sẽ khoá luôn,cho dù mã số đúng cũng không chấp nhận.Nhưng...cái này chỉ diễn ra trong 15p' thôi.He2 lam minh lo sốt vó.Ai gặp trường hợp này thì bình tĩnh nhan.chỉ 15p'..hãy nhập lai pass.chuc diễn đàn vui vẻ
->

tvptrading tvptrading đang online
Senior Member

hic máy mình là máy 6270 mình đọc ở ngoài thì thấy nó thuộc phần mềm ứng dụng game của s40 3rd. Nhưng khi vào mục này thì gần như kô thấy mấy cái có đa số là s40v3 hoặc mấy cái khác không biết máy mình dũng những phần mềm và game này được không. mong các bạn chỉ dùm
->

seclhanoi seclhanoi đang online
Senior Member

giúp mình với ! Mình đã down 1 số theme dành cho dòng máy Nokia 5300 . Nhưng mà ko biết cách để đưa vào máy sử dụng . Có ai chỉ dùm mình cách đưa vào dt để xài . Thanks nhìu nhìu
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị