Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Dòng Symbian UIQ / UIQ 3rd
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 22-04-2013, 01:47 PM
glsvn glsvn đang online
Senior Member

Mặc định 1 số lỗi của P990?

Em mới mua con P990i hàng công ty được mấy ngày nhưng nó lỗi kinh khủng, rút nóng thẻ nhớ ra thì bị restart lại, thử lại lần nữa thì khi có người gọi đến màn hình hiện đèn trắng bóc, nghe nhạc chuông nhưng ko thấy gì hết, đã vậy khi em dùng cable USB thì nó cũng bị hiện tượng như khi rút thẻ ra vậy, restart lại luôn. Nó cứ báo là "Display..." bị lỗi gì đó, vẫn thấy menu nhưng ko thấy chữ nghĩa gì hết trơn, em chán quá. Mấy anh cho em hỏi hiện tượng như vậy là bị sao vậy, do lỗi phần mềm hay phần cứng? em xem system information thì fireware đã update rồi. =((
Cảm ơn các anh rất nhiều.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
factec2003 factec2003 đang online
Senior Member

em đang định mua con P990i. các bác nào đã và đang sử dụng P990i cho em xin vai ý kiến về con này, như về vỏ, bàn phím, pin và trong qua trinh sử dụng máy có hay phát sinh lỗi ko ? và thường thì lỗi gì hay gặp phải nhất. em nghe nói máy hay bị treo và tự khởi động lại khi chụp hình và quay phim phải ko mấy bác ?
->

ptcs.han ptcs.han đang online
Senior Member

Còn bảo hành thì đem lên TRung tâm đi bạn ơi
->

vungtau vungtau đang online
Senior Member

1.Pin nhanh hết
2.Lỗi tự khởi động lại khi chạy nhiều ứng dụng quá...
3.Chưa có nhiều ứng dụng cho nó vì phiên bản mới quá chắc khá lâu nữa mới có nhiều soft cho con này mà chọc ngoáy...
4.Tụt giá khủng khiếp nhất ko ai ngờ tới ko phải vì chất lượng của nó mà do một số lỗi trên nếu ko thì ko bao giờ nó có giá thấp như hiện giờ...Mua được 1 con kể cả hàng cty chạy ổn định ko gặp vấn đề là hơi bị khó...vấn đề có vẻ giống với con 8800 đời đầu...Hy vọng đời sau nhanh chóng khắc phục được một số lỗi trên thì thực sự đúng là đỉnh cao công nghệ và đỉnh cao của...giá luôn...T___T
->

petrosetco petrosetco đang online
Senior Member

Đây là lỗi hay gặp phải của hàng cty đấy...Đó cũng là lý do hàng cty ở mình giảm giá kinh khủng như thế hehe...Con này chuẩn nhất là mua hàng xách tay từ Châu Âu hoặc Nhật về mà xài đảm bảo ít khi gặp lỗi...Tớ đang xài một em hàng Pháp xịn (ko phải china dán tem pháp lên như một số bác đâu nhá...)dùng từ lâu chả làm sao cả thẻ thiếc tháo cứ gọi là vô sờ tư...Lâu lâu mới bị tự khởi động lại do mình chạy quá nhiều ứng dụng một lúc thôi ko có vấn đề gì...Vấn đề như của cậu là căng rồi đấy...con này đỉnh cao công nghệ nên nó mà đã trục trặc thì sửa cũng hơi bị mệt đấy...T____T
->

gmsg gmsg đang online
Senior Member

Căng thế cơ à, chắc tớ phải đổi lại con khác quá, kô biết có ổn ko!
->

dtl dtl đang online
Senior Member

Nhưng đâu phải ai mua hàng Công ty cũng bị như tớ chứ? chắc do tớ xui xẻo quá, đi mua không coi ngày
->

nambinhnam nambinhnam đang online
Senior Member

Thì chỉ là số ít thôi nhưng ko may thì gặp phải...nó giảm giá mạnh như thế đâu phải là do nó ko đỉnh cao mà là vì có một số lỗi như thế nên cty mình muốn giải quyết nhanh chóng mà...Mới xài vài ngày hay bác lên cty đổi máy mới xem sao...Biết đâu lại gặp may hơn...T___T
->

seclhanoi seclhanoi đang online
Senior Member

Thì chỉ là số ít thôi nhưng ko may thì gặp phải...nó giảm giá mạnh như thế đâu phải là do nó ko đỉnh cao mà là vì có một số lỗi như thế nên cty mình muốn giải quyết nhanh chóng mà...Mới xài vài ngày hay bác lên cty đổi máy mới xem sao...Biết đâu lại gặp may hơn...T___T
->

cuongkinhbas cuongkinhbas đang online
Senior Member

Đó cũng là lý do hàng cty ở mình giảm giá kinh khủng

Chắc mấy ông công ty đặt hàng rởm cho tăng lợi nhuận rồi.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị