Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > LÝ THUYẾT ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG > LÝ THUYẾT CÔNG NGHỆ CDMA
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 08-06-2012, 11:22 PM
tranthu tranthu đang online
Senior Member

Mặc định Cần PM spycall cho s40

Mình đang bị vợ cắm sừng, mình cần PM này để theo dõi cho máy nokia 6085, bạn nào có thể giúp mình với, mình xin hậu tạ
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
nhathoang nhathoang đang online
Senior Member

Buồn quá ko có ai giúp được mình sao ? Hôm nay check trên Vinaportal thấy ngày nào chúng nó cũng nhắn tin cho nhau mà ko làm được gì cả, muốn ly hôn cũng phải có chứng cớ.
->

cpse.hcm cpse.hcm đang online
Senior Member

Mình rất thông cảm cho hoàn cảnh của bạn nhưng cái khó là cái dòng S40 này ko có phần mềm nào như thế, trừ khi bạn mua 1 cái máy dòng S60 thì các phần mềm này cực kỳ thoải mái như: ghi âm tự động, sao chép tin nhắn, chuyển tin nhắn của địch-địch sang ta -> tóm lại ta hoàn toàn chủ động trong việc nắm bằng chứng và tin tức của họ. Nhưng tự dưng mua cho họ 1 cái ĐTDĐ dòng S60 kể ra cũng hơi buồn cười!
Nếu chỉ dùng PM này (nếu có) thì cũng chả ăn thua đâu bạn ạ!Kiểu j họ cũng fải gặp nhau để hàn huyên tâm sự...nếu bạn có tiền thì thuê thám tử tư hoặc tự mình làm với 1 cái máy ảnh là có bằng chứng rồi, tuy hơi mất công nhưng hiệu quả lắm.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị