Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > KỸ THUẬT POCKET PC - SMART PHONE > Pocket PC hệ điều hành Windows Mobile PDA
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 31-05-2012, 04:14 PM
psmvn psmvn đang online
Senior Member

Mặc định Gà công nghiệp mới xài PDA mún hỏi

Trước hết mình xin gửi lời chào đến các bác Admin, Mod va toàn thể các Mem tren 4room.
Mình cũng mới chuyển sang xài O2 mini nên có nhiều điều muốn hỏi. Trước toàn xài N Seri thui à.
Mình muốn hỏi 1 số điều sau đây:
Mình mới được hưởng sái 1 con O2 mini của ông anh ( ổng lên Ifone , he he ). Thấy ông ấy bảo máy không có vấn đề gì lớn , có điều hồi xưa sóng yếu nên ông ý đi đấu angten ra lớp kim loại bên ngoài cho sóng khoẻ. Mình muốn biết lỗi này có phải là lỗi nặng lắm không , có ảnh hưởng gì nhiều đến máy hay không , hiện tại sóng vẫn khoẻ bình thường . Liệu trong tương lai gần có ảnh hưởng gì không ? ( Có gì đẩy lẹ ).
Hai là làm sao đưa được cột pin ra ngoài, máy của mình không có tín hiệu báo pin, xem dung lượng pin toàn phải vào setting => ...Rất bất tiện. Có cách nào đưa cột pin ra ngoài không nhỉ, hay O2 nó thế .
Ba là âm thanh thoại rất nhỏ, ra ngoài đường nghe điện thoại toàn phải gào vào trong máy "mày hét to lên cho tao nhờ , xài con máy này tao như bị điếc ấy :evil:" . Mà âm thanh thì mình đẩy max lên rồi. Giờ khắc phục như thế nào , có phải thay loa trong không, nếu thay thì có đắt lắm không.
Tạm thời làm phiền mấy bác như vậy thui đã, mong các bác trả lời sớm giúp em. :grin:
->

Cũ 31-05-2012, 04:14 PM
minhkhago minhkhago đang online
Senior Member

Song gió con o2mini này tương đối kém nhưng cũng ko đến nổi nào,việc gắn thêm anten hay tháo ra chắc ko sao.
Muốn đưa cột pin ra ngoài bạn nên cài thêm soft.
Các lổi bạn nêu trên ,bạn thử uprom xem có cải thiện chút nào ko?
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị