Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > MUA BÁN - QUẢNG CÁO - THỊ TRƯỜNG > Khu Vực Quảng cáo
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 04-04-2015, 09:41 AM
cucogai12 cucogai12 đang online
Senior Member

Mặc định Tại sao chưa quan hệ mà vùng ngực bị thâm?

Em năm nay 20 tuổi, chưa có bạn trai. Em không hiểu vì sao từ hồi dậy thì đến giờ, hai đầu ngực của em thâm đen y như người đang mang thai vậy. Em thắc mắc mong chuyên mục giải đáp giúp em, vì sao chưa quan hệ mà đầu ngực lại bị thâm? Và trường hợp của em có thể thẩm mỹ được không? Em xin cảm ơn. ( Huyền).

>> Cách làm hồng nhũ hoa

>> Kem lam hồng nhũ hoa

Bạn Huyền thân mến!

Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi về chuyên mục tư vấn làm đẹp vùng kín của thẩm mỹ viện Kangnam. Về thắc mắc của bạn, chúng tôi xin được giải đáp như sau:

1. vì sao chưa quan hệ mà đầu ngực lại bị thâm?

Đa số khi thấy núm vú bị thâm hoặc không có sắc hồng hào, ai cũng nghĩ rằng bạn gái đó đã từng quan hệ. Đây là một suy nghĩ không đúng. kích tấc và màu sắc nhũ hoa của mỗi phụ nữ tùy thuộc vào sắc tố da của mỗi người. Có người màu hồng nhạt, có người hồng sẫm, có người màu nâu và có người lại thâm đen… Do vậy, không thể dựa vào màu sắc để kết luận rằng người đó đã từng quan hệ hay chưa.

2. Và trường hợp của em có thể thẩm mỹ được không?

Với trường hợp vùng nhũ hoa bị thâm đen của bạn hoàn toàn có thể thẩm mỹ hiệu quả. Bởi bây giờ, với sự phát triển trong y khoa thẩm mỹ, công nghệ làm hồng nhũ hoa bằng laser Hàn Quốc ra đời được nhiều chị em ưa chuộng. Là công nghệ có xuất xứ tại Hàn Quốc, làm hồng nhũ hoa bằng laser đáp ứng được ước ao làm đẹp thầm kín của phụ nữ.

Công nghệ này dùng tần sóng cực mạnh để loại trừ tận gốc sắc tố thâm sạm, đồng thời bước sóng khác giúp sắp xếp lại collagen trên bề mặt da làm da quầng vú hồng hào tươi sáng. Bên cạnh đó, còn dùng kết hợp kem đặc trị của Mỹ sẽ làm quá trình làm hồng nhanh chóng. Chỉ sau 1 lần thực hiện trị liệu bằng Laser Biotic phái đẹp sẽ mãi mãi gạt bỏ nỗi lo thâm sạm nhũ hoa. Sau khi điều trị, bạn có thể trở lại sinh hoạt thường nhật, không cần kiêng cữ hay nghỉ dưỡng.

Công nghệ hiện đang được ứng dụng độc quyền và rất thành công tại Thẩm mỹ viện Kangnam theo quy trình đạt chuẩn an toàn, đảm bảo mang lại kết quả tốt nhất.

Nếu còn bất kỳ thắc mắc nào cần giải đáp về công nghệ làm hồng nhũ hoa đương đại này, bạn nên đến trực tiếp tới TMV Kangnam để được thăm khám và tư vấn. Bạn cũng có thể gọi tới số Tổng đài: 1900 6466 để được giải đáp mọi thắc mắc.

Chúc bạn mãi mãi trẻ đẹp!
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị