Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > MUA BÁN - QUẢNG CÁO - THỊ TRƯỜNG > Các mạng ĐTDĐ tại Việt Nam
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 14-06-2012, 02:35 PM
vnbcp vnbcp đang online
Senior Member

Mặc định Thiết kế biệt thự cao cấp, chuyên nghiệp, kinh nghiệm trên 15 năm

ư vấn thiết kế IBST thiết kế kiến trúc biệt thự cao cấp
Tư vấn thiết kế kiến trúc IBST(Viện KHCN_XD)
ĐC: 81, Trần Cung, Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
Phone: (84).4.2.2431.846 - Mobile: (84). 0903.246467- (84).0982.310.527
Website: http://ibstac.vn - Email: info@ibstac.vn

Website tham khảo thêm:

http://ibstac.vn/en/bit-th-lo-ph/97-...hu-nha-lo.html
http://my.opera.com/tuvanthietkekien...ow.dml/4183035

Thư ngỏ

Tư vấn thiết kế IBST(thuộc Viện Khoa học công nghệ Xây dựng) xin gửi tới Quý khách hàng lời chào trân trọng và lời cảm ơn chân thành nhất.

Viện Khoa học công nghệ xây dựng (IBST) là đơn vị trực thuộc bộ Xây Dựng, thành lập năm 1963 và là cơ quan nghiên cứu, tư vấn hàng đầu của ngành xây dựng. Riêng trong lĩnh vực tư vấn thiết kế kiến trúc, thiết kế kiến trúc và thẩm tra. Mục tiêu của chúng tôi là đem đến cho khách hàng sản phẩm và dịch vụ về tư vấn thiết kế kiến trúc và thẩm tra chất lượng quốc tế với chi phí của Việt Nam. Cộng tác cùng với IBST, bạn sẽ thấy mong đợi của bạn về sản phẩm và dịch vụ hoàn toàn được đáp ứng.

Các bạn đang có ý định xây mới một ngôi nhà hay cải tạo ngôi nhà mình đang ở và bạn muốn ngôi nhà đó phải tiện nghi, hiện đại hay bạn muốn chúng phảng phất vẻ đẹp cổ điển châu âu. Có thể bạn muốn sau một ngày mệt nhọc và căng thẳng với công việc, bạn ngồi trong một phòng hòa nhạc được thiết kế đặc biệt tiện nghi và thưởng thức những giai điệu du dương cùng người yêu hay vợ. Buổi sáng chủ nhật với những phút giây hạnh phúc êm đềm trong một không gian chan hòa ánh nắng và màu xanh của cây cỏ trên bậc thềm hiên nhà để bạn hưởng thụ trọn vẹn thiên nhiên trong ngôi nhà bạn đang ở. Hay còn vô vàn những mong ước nào khác mà bạn mong đợi về ngôi nhà bạn đang và sẽ sống trong tương lai. Hãy chia sẻ điều đó với chúng tôi những kiến trúc sư trẻ tài năng và đầy nhiệt huyết của Viện khoa học công nghệ xây dựng (IBST) muốn cống hiến kinh nghiệm và tài năng của mình để biến những mong đợi của bạn trở hành hiện thực. Chúng tôi luôn quan niệm : Sự hài lòng của các bạn là thành công của chúng tôi. Còn nếu bạn chưa thực sự biết bạn muốn gì hãy chia sẻ : Chúng tôi sẽ tư vấn những phương án thiết kế thiết thực nhất, phù hợp nhất với mong đợi cũng như nguyện vọng của các bạn.

Với đội ngũ nhân lực kiến trúc sư lành nghề và các bộ môn kết hợp chuyên nghiệp với kinh nghiệm từ 5 đến trên 10 năm, một cơ sở hạ tầng được nhà nước đầu tư bài bản và đầy đủ càng là cơ sở để khẳng định sự hài lòng khi Quý khách hàng cộng tác cùng chúng tôi.
Cảm ơn Quý khách hàng đã dành thời gian cho IBST
Xin chân thành cảm ơn./.

----------------------------------------------------

Lĩnh vực kinh doanh :

• Thiết kế quy hoạch
• Thiết kế công trình dân dụng, thiết kế kiến trúc, tư vấn kiến trúc nội ngoại thất, nhà cao tầng, thiết kế biệt thự. Thiết kế khu trung tâm thương mại, các công trình dân dụng
• Thiết kế nội, ngoại thất.

->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị