Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Dòng Series S40/S40 3rd
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 04-06-2012, 04:10 PM
dnbcrwc417 dnbcrwc417 đang online
Senior Member

Mặc định N92 - làm thế nào để quản lý file theo thư mục?

Các file sách của tớ được đặt vào từng thư mục riêng ở thẻ nhớ, nhưng trong điện thoại thì các file sách đó lại hiển thị k0 theo thư mục mà xếp tất cả chung lại với nhau. Điều này cũng xảy ra tương tự đối với các file nhạc và file ảnh, video, ghi âm. K0 biết có chương trình nào hay cách nào đó để khắc phục điều này? Mong mọi người giúp cho. Cảm ơn mọi người đã đọc yêu cầu này của tớ.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
tanxuanda tanxuanda đang online
Senior Member

Theo mình được biết thì hiện giờ chưa có phần mềm nào như bạn yêu cầu đâu! Đối với cả nhạc thì bạn có một cách,đó là bạn cứ mở trình nghe nhạc lên,sẽ thấy tất cả các bài hát,bạn tạo các playlist ví dụ như : POP , ROCK , JAZZ hay VIETNAM TRUNGQUOC US chẳng hạn,sau đó bạn chọn Options->Add to t**** list ( or add to playlist ) và chuyển các bài hát vào các playlist tương ứng! mẹo nhỏ: bạn nên mark đánh dấu hết những file nhạc cùng thể loại và chuyển vào playlist như vậy sẽ nhanh hơn! còn về ebook thì mình không rõ! goodluck! havefun
->

xuanhoahcm xuanhoahcm đang online
Senior Member

"file sách" là sau ?bạn có thể nói rõ hơn không?
->

lananh_hiep lananh_hiep đang online
Senior Member

nếu bạn muốn chuơng trình nghe nhạc dung lượng ít mà nhẹ lại đầy đủ các chức năng thì nên dùng chương trình Jukebox nhé,bạn co thể qua LINK dưới đây để tham khảo thêm,chúc vui
LINK : http://www.thienlong.org/forumvn/showthread.php?t=64058
->

thanhquy thanhquy đang online
Senior Member

Cảm ơn sự nhiệt tình của bạn. Máy tớ chưa signed nên tớ không cài được chương trình bạn giới thiệu, bởi thế nên tớ đã dùng chương trình Alon Mp3 Dictaphon. Tớ thấy cũng tạm được, ít ra nó đáp ứng đủ yêu cầu của tớ. Qua diễn đàn, những thắc mắc của tớ đã được giải đáp ít nhiều, tớ cũng thấy được mở mang nhiều thứ qua 1 ít thời gian tìm hiểu ở trong này. Cảm ơn diễn đàn và mọi người.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị