Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Thủ thuật - mẹo vặt trong sử dụng
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 27-06-2012, 01:18 PM
sesvt sesvt đang online
Senior Member

Mặc định Cần ACE Giúp đỡ Hack N81 ver 22.0.002 .!!! Help me Plz ..!!!!

Chào mọi người ! Mình là mem mới ! Hôm nay mình có 1 vấn đề khá búc xúc về việc hack cho con N81 thường của mình ! Mình đã đọc tất cả các bài hướng dẫn trên 4rum mình và nhiều 4rum khác .Đã thực hiện hết thuốc nhưng vẫn không thành công ( Hellox carbide .hell0x .... nói chung tùm lum .. ) Nhưng vần không tài nào truy nhập vào C:/sys/bin được .Máy mình là NOkia N81 thường ver 22.0.002 . Hôm bữa mới Format 4 ngón 1 lần rồi . Giờ cài cái gì cũng bị chi phối bơỉ chứng chỉ .Buồn ghê gớm 4 ngày nay rồi . Trước đây mình cũng đã Flash cho 5800 và 5230 bằng JAF bằng bản cook của mình và đã thành công . Giờ mình muốn tham khảo ý kiến anh em trong 4rum xem .Giờ mình có nên Flash lại con N81 của mình bằng JAF làm tương tự như 5800 và 5230 đc ko . Ngặt 1 nỗi là khi mình xài NAVIFIRM thì tìm bên RM-223 lại không thấy ver 22.0.002 mà chỉ thấy đc ver 21.0.10 là có hỗ trợ code và Vietnamese . mọi người có thể cho em 1 lời khuyên về con này đc ko ! Cách hack nhanh nhất là như thế nào ?Mình có tải ver mới về và Flash đc ko hoặc hạ ver để cook Rompatcher vào đc ko . Bên Flash = JAF em có chút kinh nghiệm . Mong mọi người giúp đỡ ! V5 con nào cũng chơi đc mà con này thì thua rồi !
Sau đây là thông tin máy của em :
Nokia N81 (16.01)
RM-223
05-06-2009
V 22.0.002
IMEI :356994019980055
Code:0550106
Rất mong nhận đc sụ giúp đỡ của ACE ! Mong đc hồi âm sớm ! Mình cảm ơn rất nhiều !
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị