Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Dòng Symbian S60 5th > Ứng dụng
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 27-06-2012, 03:02 PM
officeacc officeacc đang online
Senior Member

Mặc định Mẹo vặt - thắc mắc về Ứng dụng Hệ thống

Em có cài pm này vào máy và chạy tốt nhưng em muốn chuyển tiếng báo thành nhạc riêng của em thì phải làm sao ah? Em thấy phải chỉnh trong cái private/200266D1 nhưng sao chả thấy 200266D1 đâu cả8-|
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
business-investment business-investment đang online
Senior Member

Em xin lập Topic này để các bạn khác tiện vô đây để trao đổi thắc mắc với nhau
->

tirtahcm tirtahcm đang online
Senior Member

Các bạn cho mình hỏi thăm mình cái cái advance device lock vào máy 5530 thì nó ko sử dụng đuợc nhưng khi remove thì nó lại báo là đang có ứng dụng khác chạy kèm nên hỏi là có muốn tắt ừng dụng đó trước khi remove hay ko thì mình chọn yes thì nó khởi động lại máy nhưng vẫn không remove được, vậy phải làm sao? xin chỉ giúp
->

tagamexcang tagamexcang đang online
Senior Member

vào lại ADVANCE chọn options/exit để tắt chạy ẩn ! sau đó remove đi là đc thôi bạn!
->

ctybachkhoa ctybachkhoa đang online
Senior Member

Cám ơn bạn nhưng mình làm rồi cũng không được, nó báo lỗi là: "không thể gỡ bỏ ứng dụng được, những ứng dụng khác phải được đóng trước, bạn có muốn đóng khổng?" mình chọn yé thì nó khởi động lại máy và vẫn bình thường như không có chuyện gì xảy ra vậy
->

Cũ 27-06-2012, 03:03 PM
yuchun yuchun đang online
Senior Member

chơi thử thằng này vào xem sao?
->

jndvina jndvina đang online
Senior Member

Khi máy bị treo mà bạn không tháo pin để tắt nguồn thì cứ để nó vậy đến hết pin nó sẽ tự tắt thôi - Không có cách nào khác đâu bạn !
->

proceeding-bd proceeding-bd đang online
Senior Member

Có thể do soft bạn đang sử dụng bị chạm với soft khác hoặc không tương thích với máy của bạn hay soft đó nó bị lỗi khi Cr@ck nên sẽ xảy ra hiện tượng bị treo thui bạn à. Tốt nhất là tìm 1 soft có chức năng tương tự để sử dụng, nếu không thích soft khác thì bạn có thể tải bảng ( version ) khác của soft đó để thử lại xem sao.
Việc treo máy thì bạn có thể dùng soft quản lý chương trình đang chạy như Jbak Taskman v.v... để thử ( nhớ cho nó chạy thường trực ha ), nếu khi bị lỗi mà không vô được soft này nữa thì chỉ còn cách là tháo pin ra thui bạn à.
->

manhhoangco manhhoangco đang online
Senior Member

Các bạn cho mình hỏi thăm về 5530
Mình đang có V 20.0.080, cài các apps là advance devices lock (nhưng không xài được mà cũng không move được), sms spam marnager, advance call marnage, Nunlock (khóa phím kiểu slide IPONE), profile shedule, ultimate vr, xplore, unlock bằng HeloOX2.0, bình thường cho chạy nền Nunloc, sms spam marnager, advance call marnage, hay bị tình trạng là khi có cuộc gọi đến thì không...slide để trả lời được, tình trạng là máy như bị treo vậy, không có phản ứng với cảm ứng, kể cả bấm trực tiếp bằng nút nghe, cố gắng hồi lâu thì sẽ đươc, không biết là do lỗi gì? mình cũng đã thử là tắt hết các apps chạy nền nhưng cũng bị vậy, không biết phải do véion này lỗi không? nếu bạn nào biết xin chỉ giúp mình nhé, cám ơn rất nhiều.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị