Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Äiện thoại di Ä‘á»™ng Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
NgÆ°á»i đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin Ä‘iện thoại di Ä‘á»™ng Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÃ’ CHÆ I - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > iPhone > Chia sẻ kinh nghiệm
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 04-05-2013, 01:51 PM
shinota_yuki2000 shinota_yuki2000 đang online
Senior Member

Mặc định Jaibreak cho ipod Touch iOS 5

Chào má»i ngÆ°á»i,
Mình Ä‘ang định mua 1 chiếc ipod Touch cho đứa em (http://www.apple.com/ipodtouch/), cái này xem ở Apple Store thì nó bảo là dùng iOS 5. Mình thấy trên mạng nói nhièu vá» jaibreak cho iphone (con 3GS mình dùng cÅ©ng jaibreak) nhÆ°ng không hiểu ipod Touch nếu muốn cài app mà có ..... thì có cần jaibreak ko (Chắc là có vì vẫn cần Cydia). NhÆ°ng mình không biết jaibreak con này có giống iPhone ko, và nhất là dùng cái iOS 5 này thì có cần chú ý j nhÆ° iOS 5 của iphone ko? Và mình cÅ©ng biết Siri đã dc jailbreak cho ipod, vậy mình làm thế nào để có thể cài Siri cho ipod Touch. Cảm Æ¡n má»i ngÆ°á»i nhiá»u ^^
->

CHUYÊN MỤC ÄƯỢC TÀI TRỢ BỞI
vansi vansi đang online
Senior Member

Theo mình biết thì Siri hiện tại chỉ có cho 4s! Còn các thiết bị chạy OS5 khác không có! Nghe giang hồ đồn có hacker đã cài được Siri cho OS5 nhưng chưa tung ra chính thức! ChỠđi bạn!
iPod Touch thì nếu bạn là gen4 thì phải có shsh 4.3.3 hoặc hiện tại đang chạy 4.3.3 thì mới jb full được! fw cao hơn jb sẽ bị treo táo khi tắt máy! Gen 3 trở vỠhình như có thể nạp đc 4.1 nên ko lo vụ jb!
->

sosvt sosvt đang online
Senior Member

thanks moi nguoi ^^
->

CHUYÊN MỤC ÄƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị