Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > MUA BÁN - QUẢNG CÁO - THỊ TRƯỜNG > Mua - Bán - Rao vặt
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 19-05-2017, 06:19 PM
lequocvuong1511 lequocvuong1511 đang online
Junior Member

Mặc định Review Thỏi Son Hot Nhất Trong Bảng Màu Son Shu Matte Của Nhật Bản Hiện Nay

Được nhắc đến là thương hiệu son môi cao cấp xuất xứ từ Nhật Bản. Thương hiệu son Shu Uemura ngày càng được các cô gái yêu mến vì chất son hoàn toàn không có chì bảo vệ môi tuyệt đối. Với rất nhiều màu son trong bảng màu Son Shu Matte liệu có làm bạn lúng túng khi lựa chọn cho mình một thỏi son ưng ý không. Nói thật là lúc đi mua một thỏi Son Shu mình chẳng biết màu nào với màu nào cả, vì trong bảng màu Son Shu của hãng có quá nhiều những màu son đẹp mà mình có thể lựa chọn. Sau một thời gian dài tìm hiểu thông tin hôm nay mình sẽ bật mí với các bạn về một em Son Shu mà mình cũng như các chị em khác cự kì yêu thích được đánh giá là thỏi son đẹp nhất trong bảng màu Son Shu Matte hiện nay.

Thiết Kế:

Son Shu Uemura 165 màu đỏ tươi gây ấn tượng với bản thân mình cũng như các chị em phụ nữ khác bởi thiết kế rất bắt mắt, đáng yêu với phần thân son màu trắng bặc lấp lánh cùng chiếc vỏ son trong suốt nên mình có thể nhìn thấy màu son ở bên trong. Nắp son cũng rất chắc chắn nên mình cũng yên tâm hay mang thỏi son theo bên mình. Ngoài ra điểm khiến mình yêu thích nhất đó chính là phần đầu son được thiết kế vát nghiêng khác hoàn toàn với những thiết kế son thông thường khác giúp đánh son lên môi được đều hơn, dễ dàng hơn.

Màu Son:

Được mệnh danh là nữ hoàng của sự sang trọng, quyến rũ. Son Shu 165 với tone màu Đỏ tươi khiến cho khái đẹp phải mê mẩn ngay từ những cái nhìn đầu tiên. Từ xưa đến nay màu son đỏ luôn được xem là màu son không thể thiếu trong bộ sưu tập son của các chị em phụ nữ, là màu son có một sự cuốn hút rất kì lạ làm siêu lòng hàng triệu chị em phụ nữ trên toàn thế giới. Chỉ ngay sau khi lên môi với màu Son Shu 165 làn môi của bạn sẽ đẹp hoàn hảo, càng ngắm càng thích đầy cuốn hút. Sẽ thật tuyệt vời nếu bạn sử dụng màu son khi đi dạ hội hoặc tham gia những buổi tiệc lớn. Chắc chắn bạn sẽ trở thành nữ hoàng cao quý trong ánh mắt của mọi người. Son Shu 165 là một trong những thỏi son được yêu thích nhất trong bảng màu Son Shu Matte hiện nay.

Chất Son:

Son Shu 165 là dòng son lì thế hệ mới được bổ sung thêm dưỡng nên có chất son rất mềm mượt. Chỉ ngay sau khi thoa son lên môi, bạn sẽ cảm nhận thấy một lớp son mềm mại, mịn màng như nhung ngay trên đôi môi của mình. Đặc biệt Son Shu 165 được bổ sung thêm dưỡng và những thành phần giữ ẩm tốt giúp cho làn môi của các bạn gái luôn tươi xinh ở mọi lúc, mọi nơi. Bên cạnh đó, chất son có độ bao phủ rất tốt ngay cả đối với những bạn gái có đôi môi bị thâm, khiến những khuyết điểm không còn là những nỗi lo của bạn.

Bền Màu:

Son Shu 165 có độ bám màu rất tốt lên tới 6h và không hề thua kém bất kì thương hiệu son môi nổi tiếng nào. Ngay cả khi bạn có ăn uống thì màu son cũng sẽ nhạt đi chút xíu không đáng kể. Thật là tuyệt phải không?

-Tới đây chắc chắn các chị em cũng đã biết thêm thông tin về thỏi son đẹp nhất trong bảng màu Son Shu Matte rồi phải không nào? Nếu các chị em còn chưa tìm được màu son nào phù hợp với mình thì Son Shu 165 sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo dành cho các chị em.
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị