Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Äiện thoại di Ä‘á»™ng Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
NgÆ°á»i đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin Ä‘iện thoại di Ä‘á»™ng Việt Nam > KỸ THUẬT POCKET PC - SMART PHONE > Smart Phone sá»­ dụng hệ Ä‘iá»u hành Windows
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 31-05-2012, 11:17 PM
vuong_it vuong_it đang online
Senior Member

Mặc định samsung i300x help!!!

máy mình má»›i mua 3 ngày.sau khi cài phần má»m PocketMax_PhoneAlarm_v0.5_Build-8,rjv tone customizer sp2003,Setup_RepliGo2.1_Viewer_SMP.sau đó bị treo và mình đã format(nguồn + phím 0 khi mở máy).máy khởi Ä‘á»ng lại và phát ra tiếng kêu "lạch cạch" sau đó vào win và không nhận được ổ cứng.Dù máy vẫn hoạt Ä‘á»™ng bình thÆ°á»ng và mình đã làm đủ má»i cách bao gồm cả kết nối PC(nhận thông báo là bạn không thể explore HDD từ smartphone mà chỉ có thể explore từ PC, sau đó PC treo luôn!!:cry: )Kết nối bluetooth (nhận thông báo không tìm thấy HDD và tập tin không gá»­i Ä‘Æ°Æ¡c). Mong các bro hÆ°á»›ng dẫn mình cách khắc phục vá»›i.Tiện thể cho mình há»i là nếu uprom có khắc phục được không?Mong nhận hồi âm sá»›m!!.
->

CHUYÊN MỤC ÄƯỢC TÀI TRỢ BỞI
vietgate vietgate đang online
Senior Member

Tiếng kêu "lạch cạch trong máy của bạn có lá»›n ko?nếu nhá» là bình thÆ°á»ng đó,nếu kêu lá»›n quá thì chắc ổ cứng của bạn có vấn Ä‘á» rồi đó. Nếu format lại mà vẩn ko được (nhá»› coi thá»­ pin còn nhiá»u ko nha) thì chắc bạn phải Ä‘em bảo hành rồi.Uprom lên chắc cÅ©ng ko giải quyết được đâu. Ah bạn cho mình há»i làm sao để uprom vậy?
->

hoanggiatimber hoanggiatimber đang online
Senior Member

uprom có liên quan đến kỹ thuật nhiá»u lắm.Nếu o nắm rõ thì mình o dám liá»u. vì chỉ cần có sai sót 1 tý là mang vào service ngay.Cảm Æ¡n bro nha.Bạn nên tham khảo thêm pm của i300x hay cách uprom ở các diá»…n đàn nhÆ° : pdaviet.net hay ledmobile.net vì tại đó có nhiá»u hÆ°á»›ng dẫn rất cụ thể(phải thật thận trá»ng khi uprom nhé). Nếu có vấn Ä‘á» gì vá» sd i300x thì mình cùng thảo lận nha.Thân chào!:mrgreen:
->

petrosetco petrosetco đang online
Senior Member

mình đang định mua con i300x này, bạn đã dùng qua rồi, có thể tư vấn giúp mình chung vỠtính năng và cách sdung con này ko? ah, ứng dụng cài vào có khác gì vỠgiao diện so với các máy khác cùng WM 2003se có màn hình cảm ứng ko? giúp mình nhé
->

ctyxdcaosu ctyxdcaosu đang online
Senior Member

Các bác có phần má»m gi hay cho ss I300x cho em xin vá»›i.cảm Æ¡n các bác nhiá»u.THANKs:grin:
->

CHUYÊN MỤC ÄƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị