Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > CÁC THIẾT BỊ DÀNH CHO KỸ THUẬT > Thiết bị - Box - Dongle
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 11-06-2012, 07:50 AM
raytuner0717 raytuner0717 đang online
Senior Member

Mặc định Mới Mua Jaf Cần Sự Giúp Dỡ

các bác trong diễn dàn ơi em mới mua jaf .em cài ra dạo diện của nó rồi .ấn vào launch jaf .nó cứ báo là p-key
dongle not detected .please ínert activated dongle> là làm sao các bác . em mới mua nên vẫn chưa biết cài . bác nào có video hay hướng dẫn gì giúp em với . thank cac bác trong diễn đàn
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
vuongthaivan vuongthaivan đang online
Senior Member

ban da cam pkey vvao chua .Neu da cam vao roi ma no bao nhu vay la pkey cua ban chua co driver.Ban vao support cua jaf hoac la vao soft4mobi.com download ban pkey driver ve giai nen rava chay no .khoi dong lai may tinh sau do cam box vao va pkey vao chay la duoc .Chuc ban thanh cong
->

ctyxdcaosu ctyxdcaosu đang online
Senior Member

báo như vậy là pkey chưa nhận driver dó bạn ơi driver pkey đây nè http://www.mediafire.com/?ztvbcsse2eg
->

lagiangfpc lagiangfpc đang online
Senior Member

Cắm Pkey vào rồi máy tính sẽ bắt bạn cài driver >>> dẫn đến thư mục C > Program file > ODEON> j.a.f >> Pkey driver . Finish. Chúc Thành Công !!!
->

luna.saigon luna.saigon đang online
Senior Member

em đã làm như bác loi thu . nhưng không ấn ok được . kcik chuột vào p-key driver nó chỉ bôi đen được chứ ko ok để next được . vậy nó đang lỗi ở đâu hả bác ? khi cài hộp jaf có nên gỡ bỏ hết các chương trình cũ ra ko ? em loay hoay với nó cả ngày rồi mà vẫn ko được nè . mong các bác chỉ giáo . cảm ơn nhiều .
->

st06 st06 đang online
Senior Member

Cách đây vài hôm em có mua một hộp Jaf,khi mua ở đó thì người ta cài sẳn vào máy tính của em luôn,khi đem về nhà thì không thấy Pkey đâu hết,em c1o gọi diện lên hỏi thì người đó bảo là đây là hộp Jaf đời mới nên Pkey nằm tích hợp trong Hộp Jaf luôn nên không cò nằm ở ngoài như những hộp khác.theo anh em thì có phải là vậy không.Em mua hộp ở SaiGonMobile
Và cho em hỏi thêm vấn đề này nữa.Pkey có chức năng làm j vậy,còn nếu không có Pkey thì chạy Flash dc không,Cách Update cho hộp thế nào,và Support thế nào em chưa rõ làm.Mong anh em lành nghề chỉ giúp dùm em,CHÂN THÀNH CÁM ƠN ANH EM TRONG DIỄN ĐÀN
->

dung07041974 dung07041974 đang online
Senior Member

Cái này có lẽ sẽ thú vị đối với bạn đó: TÀi liêu hướng dẩn chạy BB5 bằng JAF
->

trinhqtoan trinhqtoan đang online
Senior Member

Cám ơn anh Didongclub nha,nhưng em không vào đc có anh kiểm tra link lại giúp em nha,Cám ơn
->

vteehanoi vteehanoi đang online
Senior Member

trước hết bạn hay cài JAFSetup_1.98.52 vào rồi gắn pkey vào dò driver từ ổ c rồi gắn hộp JAF vào rồi dò driver cũng từ ổ c. cài xong rồi khởi động máy lại rồi sử dụng,.
->

lananh_hiep lananh_hiep đang online
Senior Member

neu ban setup ra roi ma o duoc thi vao progamfiles -ODEON -JAF-JAF uSbDriver coppy het muc do vao 2 phan sytem32 o o oc ay xem co duoc o
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị