Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Dòng Symbian S60 > Ứng dụng

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 18-04-2013, 10:14 AM
dicso4 dicso4 đang online
Senior Member

Mặc định Khoá Phím = mật khẩu

Trong topic cho Ngage,có vài bạn yêu cầu về PM khoá phím rất Pro như thế này !!!
Phần mềm đc biên soạn lại bởi vokhanhyen

Tên PM: pykeylocker
Ngôn ngữ: vieNam
Phiên bản: 1.0.0
Hỗ trợ : os6.7.8
Yêu cầu : Python các phiên bản

Hình 1:Phiên bản PM với Ngôn ngữ Tiếng việt không có dấu mang dấu ấn độc quyền bởi VOKHANHYEN

Hình 2:Như các bạn thấy ! PM kết hợp 2 in 1 đó là khóa phím và khóa máy=>đó chính là khóa phím bằng PASS=>Không thể Pro hơn và không có 1 PM symbian có,kể cả keylocker hay easykeylock..v..v..

Tác dụng chính:
1.Các bạn thấy đấy,việc mở khóa bàn phím bắt buộc phải dùng 1 Mật khẩu mà trước đó đã cài đặt trước để mở
2.Đây là 1 vấn đề tế nhị cho anh em khi có người khác mượn máy của mình(mà thật sự mình rất ngại cho người khác sờ vào máy)
Ví dụ như thế này:Nếu các bạn dùng Pm khóa bàn phím thì không nói nhưng dùng khóa máy thì thật bất tiện(nếu quên mật khẩu thì sao?****)Nêu ai đó mượn máy thì họ như thế nào.Họ nghĩ:"đéo mẹ! thằng kiệt sỉ ki bo,đầu to đít bé,có cái máy ghẻ mà cũng không cho mươn.ha ha haNếu dùng Pykeylocker thì hoàn toàn khác,thật là tế nhị phải không.Họ nói:mở khóa thế nào thế mày ơi ! mình trả lời :thằng hâm này ! có mỗi việc mở khóa không mở đc,mở đc thì dùng,không mở đc thì thôi ....Và thật sự còn nhiều cái điều tế nhị khác mà bạn không lường trước đc khi có 1 Ứng dụng nhỏ gọn và tuỵet vời này đã giải quyết giúp các bạn3.Việc sử dụng thật quá đơn giản chỉ vào 3 thao tác.Và đặc biệt cực kỳ dễ lấy lại mật khẩu đã quên mà nếu là khóa máy thì chịu chết

NOTE:PM này chỉ mang dấu ấn tiếng việt không dấu bởi VOKHANHYEN ! nếu có ai sửa đc thành tiếng việt có dấu,VOKHANHYEN xin bái làm sự cụ..ý quên SƯ PHỤ
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị