Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > MUA BÁN - QUẢNG CÁO - THỊ TRƯỜNG > Khu Vực Quảng cáo
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 25-03-2015, 08:46 AM
cucogai12 cucogai12 đang online
Senior Member

Mặc định Bấm má lúm đồng tiền ở đâu thì không đau?

Xin chào các bác sĩ! Năm nay em 20 tuổi rồi nhưng mỗi khi nhắc tới chuyện làm đẹp là em lại rất ngại vì sợ đau. Chính vì vậy nên dù đang rất muốn thực hiện tạo má lúm đồng tiền nhưng em còn băn khoăn vì không biết ở đâu tạo má lúm đồng tiền không đau? Các bác sĩ có thể giải đáp giúp em thắc mắc này không ạ? Em cảm ơn! (Minh Huyền, Thanh Hóa)

>> Má lúm đồng tiền có ý nghĩa gì

>> Làm sao để có má lúm đồng tiền

Xin chào bạn Minh Huyền!

Cảm ơn bạn đã tin tưởng.# và gửi câu hỏi tham vấn về cho chúng tôi. Xin được giải đáp băn khoăn và thắc mắc của bạn như sau:

giờ, tạo má lúm đồng tiền là thiên hướng thẩm mỹ được rất nhiều bạn gái chuộng. Một khuôn mặt thon gọn có đôi mắt to tròn, sống mũi cao dọc dừa lại được điểm thêm cặp má lúm nhỏ xinh kiên cố sẽ trở nên hoàn hảo và xinh đẹp hơn rất nhiều.

mặc dầu tạo hình má lúm không phải là một phương pháp thẩm mỹ quá lạ lẫm và phức tạp, song nhiều khách hàng vẫn còn ngại ngần trải nghiệm dịch vụ này một phần lo ngại cảm giác đau đớn. mặc dầu lo lắng này là có cơ sở, nhưng với kỹ thuật gây tê trong các quy trình làm đẹp như giờ hoàn toàn đảm bảo cho bạn 100% không hề có cảm giác đau đớn và không thấy khó chịu.

Tạo má lúm đồng tiền ở đâu thì không đau? Tại TMV Kangnam, thao tác gây tê được chúng tôi vô cùng chú trọng. Khách hàng được thử phản ứng với thuốc gây tê để tuyển lựa được loại thuốc ăn nhập nhất, hạn chế tới mức thấp nhất trường hợp dị ứng thuốc.

Với hàng ngũ bác sĩ chuyên về nghiệp vụ gây tê, vùng tạo má lúm sẽ được chỉ định một lượng thuốc vừa đủ, với kỹ thuật thực hiện nhanh gọn, chuẩn xác. Đặc biệt, thời kì tiến hành tạo hình má lúm chỉ gói gọn tối đa là 20 phút với thao tác nhẹ nhõm khéo léo# của bác sĩ thẩm mỹ. chấm dứt quy trình tạo má lúm, bạn sẽ được cung cấp các chỉ dẫn vệ sinh và uống thuốc trong thời kì chờ tái khám. Hiệu quả thẩm mỹ tối đa, độ an toàn tuyệt đối, phí tổn cạnh tranh, đặc biệt là không đau đớn, dịch vụ tạo má lúm tại TMV Kangnam sẽ cho bạn sự chấp nhận nhất.

Nếu còn bất cứ băn khoăn hay thắc mắc gì liên quan đến dịch vụ tạo má lúm đồng tiền, bạn có thể qua trực tiếp địa chỉ Thẩm mỹ viện Kangnam hoặc gọi điện trực tiếp đến số: 1900 6466 để được tham vấn và giải đáp.

Chúc bạn sớm sở hữu lúm đồng tiền như mơ ước!
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị