Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > MUA BÁN - QUẢNG CÁO - THỊ TRƯỜNG > Khu Vực Quảng cáo
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 26-03-2015, 11:23 AM
cucogai12 cucogai12 đang online
Senior Member

Mặc định Nâng mũi đất sau bao lâu mới xuể mang kính?

Em là Vũ Thị Quỳnh, hiện đang là sinh viên năm cuối. Em rất muốn đi nâng mũi nhưng em bị cận khá nặng, nếu bỏ kính ra thì em không nhìn được gì, nên em rất sợ việc nâng mũi sẽ ảnh hưởng đến sinh hoạt hàng ngày và việc học ngày nay của em. Bác sĩ có thể cho em biết là nâng mũi sau bao lâu mới được đeo kính ạ? Em xin cảm ơn!

>> Nang mui khong phau thuat

>> Sửa mũi s line

>> Nang mui s line o dau dep

Chào bạn Quỳnh!

Rất cảm ơn bạn đã quan tâm và gửi câu hỏi đến chuyên mục tham mưu của TMV Kangnam. Về thắc mắc liên can đến việc nâng mũi sau bao lâu mới được đeo kính của bạn, chúng tôi xin được giải đáp như sau:

Nâng mũi bản tính chỉ là một dạng giải phẫu đơn giản nhằm đặt sụn vào bên trong sống mũi giúp sống mũi cao hơn và có độ cong thiên nhiên. Sau khi nâng mũi, khu vực mũi có thể bị bầm tím, để cho mũi được đẹp hoàn chỉnh thì sau giải phẫu trong khoảng thời kì ít ra 1 tháng bạn không nên đeo kính. Trường hợp cận nặng quá, bạn có thể dùng kính áp tròng để thuận lợi hơn trong sinh hoạt hàng ngày.
Ngoài việc không được đeo kính thì sau giải phẫu bạn cũng cần lưu ý về những cách trông nom sau nâng mũi để có được chiếc mũi hoàn hảo, cao thiên nhiên:

- Kiêng ăn những thức ăn mềm, kiêng đồ nếp, rau muống, rau lang, thịt bò, hải sản trong 2 tháng đầu

- Tránh gối đầu quá cao vì điều này có thể khiến mũi bạn bị đau

- Từ 48 – 72 giờ đầu, bạn nên nằm đầu cao 45 độ và chườm lạnh để giúp giảm sưng sau mổ

- Những tác động lên mũi như ngoáy mũi, xì mũi chà xát cần tránh trong 3 tuần đầu

- Tránh các hoạt động mạnh như chạy bộ, bơi lội, cúi gập người hay làm việc nặng trong 3 tuần đầu sau mổ. Với những hoạt động thể thao có nguy cơ chấn thương mũi cần tránh sau 2 tháng tiến hành giải phẫu.

Trên đây là một đôi lưu ý về việc trông nom sau nâng mũi mà bạn có thể tham khảo. Bạn nên tuân thủ theo những lưu ý trên đây sẽ giúp chiếc mũi nhanh bình phục hơn.

hiện, có rất nhiều các công nghệ nâng mũi tiên tiến có thể giúp bạn sớm sở hữu dáng mũi như ý nguyện như nâng mũi S-line 3D, nâng mũi bọc sụn hay nâng mũi Hàn Quốc… Trong đó, dịch vụ nâng mũi S line 3D đang là sự tuyển lựa của số đông khách hàng. Đặc biệt, tại TMV Kangnam còn ứng dụng chính sách bảo hành nâng mũi cho cả thảy các khách hàng thực hành dịch vụ nâng mũi, cam kết mang đến dáng mũi cao thon như ý nhất.

Để được tìm hiểu chi tiết về các công nghệ nâng mũi cũng như quy trình cụ thể, bạn có thể đến trực tiếp Thẩm mỹ viện Kangnam để được các Bác sĩ tham mưu và thăm khám. Ngoài ra, bạn cũng có thể gọi đến số 1900 6466 của thẩm mỹ viện để được giải đáp.

Chúc bạn sớm có dáng mũi như ước mong!
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị