Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > MUA BÁN - QUẢNG CÁO - THỊ TRƯỜNG > Khu Vực Quảng cáo
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 31-03-2015, 08:23 AM
cucogai12 cucogai12 đang online
Senior Member

Mặc định Làm cách nào để giảm cân cho người béo chắc?

Làm thế nào để giảm cân cho người béo chắc thưa bác sĩ? Em 20 tuổi có vòng bụng là 82cm, thân em thuộc dạng béo chắc. Em đã dùng rất nhiều loại thuốc giảm cân với mong muốn đạt được số đo vòng 2 là 65cm. Nhưng chỉ được một thời kì sau là lại lên cân và em không giảm được. Đến tết năm 2015 mới rồi em lên 59kg với vòng eo là 85cm. Em mong muốn được bác sĩ tham mưu giúp em với ạ? Em xin cảm ơn! (Trần Thị Hà Như, Nghệ An)

>> Cach giam mo bung hieu qua

>> Cach giam mo bung nhanh

>> Cach giam mo dui nhanh nhat

Bạn Hà Như thân mến!

Việc giảm cân cho người béo chắc sẽ tùy vào cơ địa của từng người, có người dễ tăng cân nhưng cũng dễ giảm cân. Việc giảm cân là khó khăn hơn ở những người béo lâu năm vì mỡ khi tích lại thân có hai dạng lâm thời và nhất mực. Nếu mỡ lâm thời không được dùng sẽ trở nên mỡ nhất mực làm cho việc giảm mỡ bụng nhất mực thường mất nhiều thời kì hơn.

Do bạn chưa cung cấp đầy đủ thông tin nên chúng tôi không biết bạn đang béo cỡ nào. Tuy nhiên, với những người béo lâu năm như bạn thì để có thể mau chóng loại bỏ được lượng mỡ thừa một cách hiệu quả và không phải ăn kiêng hay tập dượt, bạn có thể tham khảo và tuyển lựa công nghệ giảm mỡ Laser Lipo.

Được biết đến là công nghệ giảm mỡ tiên tiến hàng đầu Hoa Kỳ, Laser Lipo từ khi ra đời đã chinh phục được đông đảo khách hàng giảm mỡ trên toàn thế giới. Sự ra đời của công nghệ Laser Lipo được các chuyên gia hàng đầu thế giới đánh giá là bước đột phá trong điều trị giảm mỡ toàn thân. vận dụng kỹ thuật sóng laser tụ tập cường độ cao, công nghệ Laser Lipo sẽ tác động nhiệt vào sâu dưới da giúp tiêu hủy vĩnh viễn các mô mỡ thừa, kể cả mỡ tảng, mỡ cứng, mỡ lâu năm ở vùng bụng, eo, hông, hai bên sườn…
Đặc biệt, công nghệ Laser Lipo còn tích hợp được nhiều ưu điểm vượt trội như: thoải mái trong quá trình điều trị; tiêu hủy vĩnh viễn mỡ cứng, mỡ lâu năm; ngăn ngừa mỡ tích trở lại; làm săn chắc và mịn màng vùng da điều trị… ngoại giả, điều làm nên giá trị vượt trội của công nghệ Laser Lipo còn nằm ở khả năng giảm béo cấp tốc với hiệu quả giảm mỡ thừa đến 95% chỉ sau 1 giờ điều trị duy nhất.

Với trường hợp của bạn Hà Như, bạn nên sắp xếp thời kì đến trực tiếp địa chỉ TMV Kangnam. Tại đây, các bác sĩ và chuyên gia sẽ tiến hành thăm khám, xác định lượng mỡ thừa và tham mưu miễn phí cho bạn về phương pháp giảm cân cho người béo chắc và phác đồ điều trị tốt nhất. ngoại giả, bạn cũng có thể hệ trọng tổng đài: 1900 6466 để được các chuyên gia giải đáp mọi thắc.

Chúc bạn giảm mỡ thành công!
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị