Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > MUA BÁN - QUẢNG CÁO - THỊ TRƯỜNG > Khu Vực Quảng cáo
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 02-04-2015, 10:05 AM
cucogai12 cucogai12 đang online
Senior Member

Mặc định Có tự chữa răng vẩu tại nhà được không?

Thưa bác sĩ! Em bị răng vẩu từ bé, có thể nói là bẩm sinh. Em rất muốn đi chữa trị nhưng em sợ em không đủ tổn phí để đi chữa. nên, em muốn hỏi bác sĩ xem có tự chữa răng vẩu tại nhà được không? Các bác sĩ giúp em với ạ! Em cảm ơn. (Hoàng Thị Thanh, Lai Châu)

>> Chỉnh hàm lệch

>> Răng vẩu phải làm sao

>> Cách làm đỡ răng vẩu

Bạn Thanh thân mến!

Có thể khẳng định với bạn rằng, không có cách chữa răng vẩu tại nhà nào có thể giúp bạn đạt được kết quả chỉnh vẩu vĩnh viễn như ý muốn. vì chưng, khi răng bị vẩu cần phải tác động một lực đủ mạnh hoặc phải tiến hành nắn chỉnh lại phần xương hàm bị méo mó sao cho khuôn hàm được cân đối thì răng của bạn mới về được vị trí như mong muốn.

hiện, niềng răng là một trong những cách được nhiều người tuyển lựa để khắc phục răng vẩu. Tuy nhiên, phương pháp này chỉ có thể vận dụng được với một số trường hợp vẩu nhẹ. Hơn nữa, phương pháp này phải đợi chờ đến vài năm mới cho kết quả. Đây chính là nhược điểm khiến nhiều người còn e ngại khi tuyển lựa kỹ thuật niềng răng để chỉnh vẩu.

Khắc phục hoàn toàn nhược điểm của phương pháp niềng răng, phẫu thuật chỉnh hàm vẩu 3D ra đời được đánh giá là giải pháp cứu cánh hiệu quả nhất cho các trường hợp vẩu. Không chỉ rút ngắn tối đa về mặt thời kì thực hành (thời kì phẫu thuật chỉ từ 2 – 4 tiếng) mà phương pháp này còn giúp khắc phục được hoàn toàn trường hợp vẩu một cách an toàn mà không ảnh hưởng đến chức năng nhai của hàm. Đây được coi là bước tiến vượt bậc trong lĩnh vực thẩm mỹ chỉnh hô vẩu.

Hiện công nghệ chỉnh hàm vẩu 3D đang được rất nhiều người tuyển lựa còn bởi nó mang đến nhiều ưu điểm vượt trội như:

- Kết quả vĩnh viễn

- Ít đau đớn, không để lại sẹo

- Xem trước kết quả phẫu thuật

Hơn nữa, tổn phí thực hành phẫu thuật chỉnh vẩu cũng không quá cao (chỉ từ 60 – 70 triệu đồng). So với các dịch vụ như niềng răng, bọc răng sứ hay chỉnh hình răng… thì tổn phí phẫu thuật khá hợp lý. Vậy nên, để tùng tiệm tổn phí cho mình, bạn Thanh có thể tham khảo và vận dụng công nghệ chỉnh hàm vẩu 3D tại TMV Kangnam để sớm có được nụ cười duyên dáng như ý nhé.

ngóng với câu đáp trên, bạn đã giải tỏa được những băn khoăn về cách tự chữa răng vẩu, tự chữa răng vẩu tại nhà và đã tuyển lựa cho mình được một giải pháp chữa vẩu hạp. Mọi băn khoăn hay thắc mắc, bạn có thể đến trực tiếp TMV Kangnam hoặc gọi đến số: 1900 6466 để được các bác sĩ đáp.

Chúc bạn chữa vẩu thành công!
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị