Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > Dòng Motorola
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 06-06-2012, 08:24 PM
cholonco cholonco đang online
Senior Member

Mặc định Cho mình hỏi về 5130

con 5310 có thể dùng game cua s40 dược không và cài đặt như thế nào ? Ai biết không xin hướng dẫn cho mình với . Mình đã copy games S40 vào thẻ nhớ rồi mà máy không nhận ra , làm thế nào để cài đuợc nhỉ có ai chỉ dùm minh với
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
dugarco dugarco đang online
Senior Member

tuỳ thôi bạn ạ, dù cùng dòng nhưng có nhiều trò chơi không tương thích được với máy cũng như cấu hình của máy, vì vậy bạn chỉ có thể chơi 1 số trò thôi. bạn chỉ cần down trò chơi về theo tập tin tương thích với bộ đọc của máy là có thể chơi được, dòng 5310 này không cần cài đặt gì cho trò chơi cả chỉ cần tương thích là được thôi ^^!
->

vuong_it vuong_it đang online
Senior Member

mình cảm ơn bạn nhiều , mình đã chơi được rồi . Tại mình giải nén cả file có đuôi .jar , nên DT không nhận ra . Con này chơi được nhiều game đấy chứ bạn , chỉ cần search trên google game java 240x320 là có hàng trăm game ngay .Cảm ơn bạn đã trả lời cho mình !
->

daloc daloc đang online
Senior Member

hi bác bác!
Em cũng dùng 5130 EM, em muốn hỏi con náy có tính năng hiệu ứng đén khi có cuộc gọi nhỡ hay khi có tin nhắn đến mà chưa đọc ko?

Ví dụ lúc em dùng 3110c nếu có cuộc gọi nhỡ hay tin nhắn đến mà mình chưa mở máy ra xem thì máy sẽ nháy đèn màn hình cứ khoảng 2'' 1 lần để mình có thể biết mở máy ra xem, nhưng khi dùng 5130 EM ko thấy có tính năng này.

Không biết do máy lỗi hay con này ko có tính năng đó. Máy em mới mua chính hãng ở cửa hàng.
Rất mong bác nào đã dùng 5130 giúp đỡ!
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị