Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Äiện thoại di Ä‘á»™ng Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
NgÆ°á»i đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin Ä‘iện thoại di Ä‘á»™ng Việt Nam > Là THUYẾT ÄIỆN THOẠI DI ÄỘNG > LẬP TRÃŒNH TRÊN ÄIỆN THOẠI DI ÄỘNG
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 09-06-2012, 09:34 AM
bavico bavico đang online
Senior Member

Mặc định giup em voi

Em dung E680i nhung khong biet bay zo sao em khong ket noi duoc voi may vi tinh, luc truoc em dung cap USB thi duoc con bay zo thi em ket noi la bi treo may khong nhan duoc.No chi hien len " chuyen sang che do USB mot vai tinh nang cua dt bi tam dung" roi no treo may khong vao duoc nua, ma tren may vi tinh khong hien cong USB.
The nho cua em khi bo vao dau doc the thi bao la The disk write protecd la bi sao vay? em chep du lieu vao the ko dc.
Mong cac Bac giup em voi.Cam on cac Bac nhieu.
->

CHUYÊN MỤC ÄƯỢC TÀI TRỢ BỞI
antrung_nguyen antrung_nguyen đang online
Senior Member

remove driver sau đó cài driver lại!
->

latigo7441 latigo7441 đang online
Senior Member

em khong hieu ? remove drive cua may vi tinh hay cua dien thoai.Mong bac tan tinh giup em voi
->

vteehanoi vteehanoi đang online
Senior Member

bạn vào device manager trong may tính rồi đến phần Universall serial bus controler bạn vào đó uninstal hết các dòng trong đó.sau đó bạn vào action chá»n scan hardware khi hoàn tất bạn cấm Ä‘t vào cài lại driver từ đầu !chúc bạn thành công!!(do máy tính của bạn khi cấm Ä‘t vào bị treo nên phải dùng cách này nếu cấm vào không bị treo thì bạn chỉ cần remove driver có màu vàng là được)
->

hoabinh hoabinh đang online
Senior Member

y em noi la bi treo dien thoai do anh,em phai thao pin ra , roi khoi dong lai dt moi hoat dong duoc. con may vi tinh thi hoat dong binh thuong.Mong anh giup do em lan nua.cam on a nhieu
->

hvtorcvn hvtorcvn đang online
Senior Member

bac cai co cai themes ko
em dang dung E680 flash len E680i cai themes cung bi hien tuong nhu vai bac thu? chuyen ve themes mac dinh roi ket noi voi may tinh xem ok
->

st06 st06 đang online
Senior Member

em cam on bac!!! O TpHCM bac biet cho nao nang cap E680 len E680i ko? Phan mem goc do, luc dau minh co nhieu chuong trinh chay tot lam nhung minh lo master reset nen mat tieu luon, zo minh dinh di flash lai nhung khong biet cho. Ma chuong trinh goc do nha, chu flash roi ma file .mpkg khong doc duoc thi cung buon lam . Mong cac bac giup do
->

marinehubvn marinehubvn đang online
Senior Member

chạy từ E8680 lên E8680i dá»… lắm bạn à. trong forum mình đã có bài hÆ°á»›ng dẫn rồi đó. Toàn bá»™ hÆ°á»›ng dẫn và soft để flash mình cÅ©ng đã post lên rồi. nếu bạn dow ở 4share khó thì có thể pm mình. Hôm trÆ°á»›c cÅ©ng có 1 bạn pm mình há»i và đã flash thành công rồi đó.Flash lên Ä‘i bạn dungf cool lắm.Mình Ä‘ang dùng nè chạy thẻ 2G vô tÆ° ko chậm tí nào luôn
->

CHUYÊN MỤC ÄƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị